ഭർത്താവിനോട് ഡിവോഴ്സ് നോട്ടീസ് ആവശ്യപ്പെട്ടപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

അവളുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്നും ഒലിച്ചു വീണ ചോരയുടെ ഗന്ധം വട്ട് പിടിപ്പിച്ചിരുന്നു അയാൾ പറഞ്ഞു എനിക്ക് നാളെ ജോലിക്ക് പോകണം നീ പോയി കിടന്നോ എന്ന്. മദ്യലഹരി ആയതുകൊണ്ട് അപ്പോൾ തന്നെ ഉറങ്ങി കഴിഞ്ഞിരുന്നു മുറിയിൽ നിന്നും പുറത്തിറങ്ങി രാത്രിയുടെ മറവിൽ അവൾ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു കൈകളിലും രക്ത നിന്നിരുന്നില്ല അവളുടെ കണ്ണിൽ നിറയെ സങ്കടമായിരുന്നു അയാളുടെ ആവശ്യത്തിന് മാത്രം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപകരണമായിരുന്നു.

താനെന്ന് അറിയാൻ നമ്മൾ ഒരുപാട് വൈകി. അവൾ മാറിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു എന്തിനാണ് നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ വിവാഹമോചനം അതിശക്തമായ ചോദ്യം കേട്ടാണ് ഞാൻ ഞെട്ടി ഉണർന്നത് പറയാൻ വാക്കുകൾ ഇല്ലാതെ പകച്ചുനിന്നു എല്ലാവരുടെയും കണ്ണുകൾ എന്നിലേക്ക് തന്നെ ഒറ്റു നോക്കിയിരുന്നു ഒരുപക്ഷേ എന്നിൽ നിന്ന് അവർ ഒരിക്കലും ഒരു ഡിവോഴ്സ് പ്രതീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ടാവില്ല മറ്റുള്ളവർക്ക് പറഞ്ഞു ചിരിക്കാൻ ഇല്ലാത്ത കൊണ്ടാവും ഒന്നും.

   

പറയാൻ എൻറെ മനസ്സ് അനുവദിച്ചില്ല ഇത്രയും ഉപേക്ഷിക്കണമെങ്കിൽ ഉറപ്പായും കാമുകന്മാരുടെ കൂടെ ഒളിച്ചോടാൻ ആവും ഉറപ്പാ ഇപ്പോഴത്തെ പിള്ളേരല്ലേ കല്യാണം ഒക്കെ ഒരു നേരം പോക്ക് മാത്രമാണ് ആളുകളുടെ അടക്കം കുറ്റപ്പെടുത്തലുകളും എന്റെ കാതുകളിൽ മുഴങ്ങുണ്ടായിരുന്നു അച്ഛന്റെയും അമ്മയുടെ മുഖം ഉയർന്നിരുന്നില്ല തലകുനിച്ച് ആരെയും നോക്കാത്ത ഒഴിഞ്ഞുമാറി കോടതിയുടെ ഒഴിഞ്ഞാറ്റ എനിക്ക് അവരെ കാണാമായിരുന്നു എന്നെ മനസ്സിലാക്കാൻ അവർക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും എത്ര ചെറുപ്പത്തിലെ ബന്ധം എന്നെക്കുറിച്ച് മറ്റുള്ളവർ എന്ത് ചിന്തിക്കുമെന്ന് അവർ ആശിക്കപ്പെടുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=cdZDZ6mkbhg