ആങ്ങളയോട് കടം ചോദിക്കാൻ പോയപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ആങ്ങളയുടെ ഭാര്യയുടെ മുന്നിലേക്ക് ചാടി വീണപ്പോൾ ഒന്നും പിടികിട്ടാതെ ഒരു അന്ധാ സുകന്യ നിന്നു. നീ ഇവിടെ സുഖിച്ചു കഴിയുമ്പോൾ എന്റെ സ്വർണം മുഴുവനും വിറ്റാണ് ഞങ്ങൾ അവിടെ കഴിയുന്നത് എന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? ഭർത്താവിൻറെ വാടക കൊടുക്കാതെ വീട്ടിൽ കഴിയുന്നതിനു മുഴുവൻ പൊട്ടിത്തെറിച്ച് ഒരു കൂട്ടം തിരമാല പോലെ ആർത്തലിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു ഒരേ ഒരു സഹോദരന്റെ ഭാര്യ വീട് വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്തിട്ട് അച്ഛനെയും അമ്മയും ഒപ്പം കൂട്ടി അവർ പുതിയൊരു നാട്ടിലേക്ക് ട്രെയിൻ കയറുമ്പോൾ സ്വന്തം വീട് എന്ന് പറഞ്ഞു പോലും അവസ്ഥയിലായിരുന്നു.

കുട്ടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് ജോലിക്ക് പോകാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടായിരുന്നു അങ്ങനെ കുറെ വർഷങ്ങൾ വാടകയ്ക്ക് കൊടുത്ത വീട് ആകെ താറുമാറായി കാണും പടർക്കും കയറി വൃത്തികേട് ആയപ്പോൾ താമസക്കാരെ നിർബന്ധിച്ചു ഒഴിപ്പിച്ചു ഒരുപാട് വീട്ടിൽ കഴിയുന്ന പെങ്ങളെ സ്വന്തം മകളെയോ ആരും ഓർത്തില്ല സുകന്യ തന്നെയാണ് ഒരു സുഹൃത്തിനെ കൊണ്ട് വീട്ടുകാരോട് ചോദിച്ചത് ഇരുപത്തിഅയ്യായിരം രൂപ പലരോടായി കടം വാങ്ങി കൊടുക്കുമ്പോൾ കുറച്ച് വാടക കൊടുക്കാതെ താമസിക്കാമല്ലോ എന്നുള്ള ഒരു ആശ്വാസം മാത്രമായിരുന്നു അവരുടെ മനസ്സിന് അപ്പോൾ വല്ലവരും.

   

കൊടുത്ത സ്വന്തം വീടിൻറെ പരിതാപകരമായ അവസ്ഥ കണ്ടു സഹിക്കാനായില്ല വൃത്തിയാക്കിയെടുക്കാൻ ഒരുപാട് പണിപ്പെട്ടു. ഇല്ലാത്ത കാശുണ്ടാക്കി വീട് മുഴുവനും വീണ്ടും ചെയ്ത വൃത്തിയാക്കി കഴിഞ്ഞാണ് അവിടെ കുഞ്ഞു കുട്ടികളെയും കൊണ്ട് താമസിക്കാൻ ഒന്ന് തരപ്പെട്ടത് മാസമാസം വാടക കൊടുക്കാൻ ആയില്ലെങ്കിലും ഞങ്ങളുടെ സ്വന്തം സാമ്രാജ്യം. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=hSo5EbOvHOw