പട്ടാളക്കാരൻ വീട്ടു ജോലിക്ക് പെൺകുട്ടിയോട് ചെയ്തത് അറിയണോ

മീനാക്ഷി എന്ന് നീട്ടി വിളിച്ചു പാത്രം കഴുകി കൊണ്ടിരുന്ന വെള്ളം സാരിയിൽ തുടച്ചുകൊണ്ട് ഗൗരി അമ്മയുടെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു അവിടുത്തെ വേലക്കാരിയാണ് മീനാക്ഷി രാവിലെ വന്നു വീട്ടുജോലി ഉച്ച കഴിയുമ്പോൾ പോകും എന്താ അമ്മേ ഗൗരിയമ്മ എവിടെ പോകാൻ തയ്യാറായി ഒരുങ്ങി നിൽക്കുകയാണ്. അലമാരയിൽ നിന്നും ചെറിയൊരു ബാഗ് എടുത്ത് കയ്യിൽ പിടിച്ച് അലമാര അടച്ചുകൊണ്ട് അവര് പറഞ്ഞു ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയിട്ട് വരാം എന്നാണ് എന്റെ ഷുഗർ ചെയ്യേണ്ട ദിവസം ഞാനത് മറന്നുപോയി ഞാൻ തിരിച്ചു.

വരുന്നതുവരെ നിൽക്ക് ഞാൻ വന്നു കഴിഞ്ഞ് പോവാം. ശരി അമ്മ തലയാട്ടി സമ്മതിച്ചു ഹോസ്പിറ്റലിൽ പോയി 55 വയസ്സിനോട് അടുത്ത പ്രായമുണ്ട് പട്ടാളത്തിൽ മേജർ ആയിരുന്നു ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചായ വേണം എന്ന് ഒറ്റ നിർബന്ധം മാത്രം പട്ടാളക്കാർ സ്വഭാവം വീട്ടിലും കാണിച്ചിരുന്നു മീനാക്ഷിയെ വിളിച്ചു ഹാളിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് എനിക്കൊരു ചായ വേണം അപ്പോഴാണ് ആര് കണ്ടാലും ഒന്ന് നോക്കി പോകും. വർദ്ധിച്ചു കുറച്ചുനാളുകൾ ആയിട്ട് ഉറക്കം കെടുത്തുന്ന.

   

സ്വപ്നമായിരുന്നു ഇതാ ചായ അവിടെ വെച്ചേക്ക് മുന്നിൽ ചെറിയ മേശ ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചുകൊണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു അവൻ ശ്രദ്ധയോടെ ചായ വെച്ച് കൊണ്ട് പോകാൻ തുടങ്ങി പെട്ടെന്നായിരുന്നു അയാൾ അവളുടെ അരകെട്ടിൽ ചേർത്ത് പിടിച്ചത്. അവളോട് അയാൾ പറഞ്ഞു പ്ലീസ് മീനാക്ഷി ഒറ്റ തവണ നിനക്ക് ഒരു കുഴപ്പവും വരില്ല ആരും അറിയില്ല എന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.