തന്നെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ വരുന്നത് വയസ്സായ ആളാണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ സംഭവിച്ചത്

ഇപ്പോൾ എത്ര പച്ചയായി എന്ന് നിനക്ക് വല്ല ബോധം ഉണ്ടോ ഡെയിലി ഇങ്ങനെ ആർഭാടത്തിനായി സാധനങ്ങൾ വാങ്ങിച്ചിട്ട് പോവുകയല്ലാതെ ഒരിക്കലും ക്യാഷ് തിരിച്ചു തന്നിട്ടുമില്ല ജോലിക്ക് പോയാൽ എന്നെ ക്യാഷ് കിട്ടുകയുള്ളൂ. അതിന്റെ ഇടയിലാണ് ആ കുഞ്ഞു പെണ്ണിന്റെ ആ ശബ്ദം കേട്ടത് ആ ബൂസ്റ്റ് കൂടിയെന്ന് ശങ്കരേട്ടൻ ഒന്നും നോക്കാതെ ആ ബുസ്റ്റ് കൂടി എടുത്തു കൊടുത്തു ശങ്കരേട്ട ഇത് കൂടി ആ പറ്റി എഴുതിക്കോളൂ എന്ന് പറഞ്ഞ് തിരിച്ചു പോവുകയാണ് ചെയ്തത്.

വീട്ടിലേക്ക് ചെന്നതും പോസ്റ്റ് തന്നെ നോക്കിയിരിക്കുകയായിരുന്നു അപ്പോഴാണ് അച്ഛമ്മ എവിടെ എന്ന് പറഞ്ഞ് തരാനായി പോയത് കാണാനില്ല എന്ന് പറഞ്ഞു നോക്കുമ്പോൾ ആയിരുന്നു അടുക്കളയിൽ നിന്ന് ആ ഒരു ശബ്ദം കേട്ടത് അടുക്കളയിൽ നിറയെ പുകയായിരുന്നു അത് കെടുത്താൻ വേണ്ടി നിൽക്കുകയായിരുന്നു അച്ഛമ്മ അടുപ്പിലെ തീയിൽ നിന്നും ഉണ്ടായ പുക എങ്ങനെയെങ്കിലും മാറ്റാനായി അച്ഛന്മാർ ശ്രമിക്കുകയായിരുന്നു നേരെ നിവർന്നു നിൽക്കാൻ പോലും കഴിയാത്ത ആളാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നത് പെട്ടെന്ന് പോവുകയും.

   

ഇങ്ങനെ ചെയ്ത വല്ല അസുഖവും കൂട്ടണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞു. നീ അച്ഛനെ മോൻ തന്നെയാണ് എന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു കുറെ നാളായല്ലോ പഞ്ചാര ഇല്ലാത്ത ചായ കുടിക്കുന്ന ഒരു നല്ല ചായ കുടിക്കാൻ പോലും കൊതിയായിട്ട് വയ്യ നീ പാലു മേടിച്ചിട്ട് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് പോയിട്ട് എത്ര നേരമായി എനിക്ക് നല്ല ചായ കുടിക്കാൻ തോന്നുന്നു. നീ എത്രയും പെട്ടെന്ന് ആ പാല് അടുപ്പത്തേക്ക് വെച്ച് പെട്ടെന്ന് ചായ ഉണ്ടാക്കിക്കൊടുക്കുകയോ എന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=i72bUttG6aY