സ്കൂളിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ഗർഭിണിയായി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ഗർഭിണിയായിട്ട് ആദ്യമായി ക്ലാസ്സിലേക്ക് കയറുമ്പോൾ വല്ലാത്തൊരു നാണക്കേടായിരുന്നു മനസ്സിൽ ക്ലാസിൽ വേറെ ആരുടെയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല. എല്ലാവരും അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കുന്നത് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് ഒരുപാട് കുങ്കുമം നെറ്റിയിൽ ഇട്ടുകൊണ്ട് അവൾ ക്ലാസിലേക്ക് പോയിരുന്നത്. അമ്മ ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചതാണ് അവളുടെ കല്യാണം കഴിച്ചു പോയി ജീവനോടെയുള്ളിടത്തോളം അവരെ അവളെ നോക്കുകയും.

ചെയ്തു പിന്നീട് അമ്മാവൻറെ അടുത്ത് പോയി പക്ഷേ എത്രയായാലും അവർക്ക് അധികപറ്റ് തന്നെയായിരുന്നു അന്നൊക്കെ അമ്മയെ ഓർത്ത് എന്നും കരയുമായിരുന്നു അവള് അത് കേട്ടതോടെ അടിവയറ്റിൽ നിന്നും ഒരാന്തൻ അവരുടെ തലവരെ കടന്നുപോയി. അതൊരു ക്രിസ്ത്യൻ കോളേജ് അവിടുത്തെ നിയമമനുസരിച്ച് അവിടെ പഠിക്കുമ്പോൾ കല്യാണം കഴിക്കാൻ പാടില്ല എന്നാണ് അറിയാത്ത വഴിയിലൂടെ സഞ്ചരിച്ച് രക്ഷപ്പെട്ടു. സകലേശം പൊന്തി വരാത്ത വയറിലേക്ക് ആ സമയം അല്ലേ ഉള്ളൂ.

   

അപ്പോഴൊക്കെ കരയാൻ തോന്നിയത് സ്റ്റാഫ് റൂമിലേക്ക് പതിയെ നോക്കിയിട്ടുള്ളൂ കണ്ണുനീർ കവിളിലൂടെ ഒഴുകി സിസ്റ്റർ കരയേണ്ട ഈ സമയത്ത് വിഷമിക്കാൻ പാടില്ല. ഇന്ന് രാവിലെ ഹോസ്റ്റലിൽ നേരത്തെ ഇറങ്ങി രണ്ടു സ്ഥലത്ത് പോവാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ചില്ല ഇത് മസാല ദോശയാണ് ഞാൻ മേടിച്ചതാണ് ഗർഭിണികൾക്ക് മസാല ദോശ ഇഷ്ടമാണല്ലോ നീ കഴിച്ചോ എന്ന് സിസ്റ്റർ പറഞ്ഞതും എനിക്ക് എന്തോ പോലെയായി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *