ഭർത്താവും മരിച്ച സ്ത്രീ ഗർഭിണിയായി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

പച്ചക്കറി അറിഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്ന സുധാനി വീണ്ടും അവളുടെ പേര് വിളിച്ചു. എന്താ ഏട്ടാ പതിഞ്ഞതെങ്കിലും ദൃഢമായ ഒരു ശബ്ദം തിരിഞ്ഞുനോക്കി 25 26 വയസ്സ് മാത്രമേ ഉള്ളൂ പെൺകുട്ടി. ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് അവളെ ഒന്ന് മുഖം മുഖം കാണുമ്പോൾ കണ്ണ് കറുപ്പിച്ചെഴുതി കുപ്പിവളയും കൊലുസും സ്വന്തം കാലിൽ നിന്നതിനു ശേഷം മാത്രം മതി വിവാഹം എന്നതുപോലും അവളുടെ തീരുമാനം ആയിരുന്നു. ജോലി കിട്ടിയപ്പോൾ സ്നേഹിക്കുന്നവരെ കുറിച്ച് പറഞ്ഞതും വിവാഹത്തിന് ഒക്കെ അവൾ തന്നെയാണ് മുന്നിൽ നിന്നത് പക്ഷേ കഷ്ടിച്ച് രണ്ടുമാസം മാത്രമേ അത് ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ.

ഒരു ആക്സിഡൻറ് രൂപത്തിൽ അവൻ ഈ ലോകത്തോട് വിടപറഞ്ഞപ്പോൾ ആദ്യമായി അവൾ തകർന്നു തലമുറയിട്ടു കരഞ്ഞു ശക്തമായ പെണ്ണ് പുറത്തുവന്നു കുടുംബക്കാർ ഒന്നടങ്കം പറഞ്ഞപ്പോൾ എതിർക്കാതെ ദുർബലയുമായി പക്ഷേ അതിനുശേഷം അവൻ കരഞ്ഞിട്ടില്ല. സ്വന്തം വീടിനകത്ത് ഒരു മുറിയിൽ ഒതുങ്ങി അവൾ ലോങ്ങ് ലീവിന് ആവേശിച്ചത് പോലും സഹപ്രവർത്തകർ പറഞ്ഞാണ് അറിഞ്ഞത് അങ്ങനെയുള്ള തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട അനിയത്തിയാണ്.

   

രൂപത്തിൽ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നത് ചങ്ക് പറിഞ്ഞു പോകുന്നത് എങ്കിലും അറിഞ്ഞു വാർത്ത ദേഷ്യം ഉണ്ടാക്കി. അമ്മ കാര്യം അറിയാതെ രണ്ടുപേരെയും നോക്കിക്കൊണ്ട് എനിക്കൊരു കൂട്ട് വേണം എന്ന് തോന്നി അതിനെന്തെങ്കിലും മാർഗം ഉണ്ടോ എന്നറിയാൻ പോയത് നിനക്ക് അങ്ങനെ ഒരു കൂട്ട് വേണമെങ്കിൽ അത് എന്നോട് അച്ഛനോട് പറയണം അല്ലാതെ വല്ലവരുടെയും കൊച്ചിനെയും വയറ്റിൽ ചുമണ്ട ഗതികേട് നിനക്ക് ഇല്ലല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ ദേഷ്യപ്പെട്ടു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.