അടുത്തുള്ള ഫ്ലാറ്റിൻ ശബ്ദം കേട്ട് നോക്കി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

രാവിലെ തിരക്കിട്ട് ജോലിയിൽ നിൽക്കുമ്പോഴാണ് ഫോണ്‍ എടുത്തപ്പോഴേ അവൾ പറഞ്ഞത് ഇന്നലെ രാത്രി ബാത്റൂമിൽ വീണു ഫ്രാക്ഷൻ ഉണ്ട്. നീ എന്താ പറ്റിയെ പുതിയ ഫ്ലാറ്റിലേക്ക് വന്നപ്പോൾ ഞാൻ ചോദിച്ചു ഇവിടെ വന്നതിനു ശേഷം എന്നും എന്തെങ്കിലും ഒരു പ്രോബ്ലം എന്നോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ ഇപ്പോൾ പുതിയ ഫ്ലാറ്റ് മേടിച്ച് കയറിയതേയുള്ളൂ എന്നും എപ്പോഴും ഓരോ പ്രശ്നങ്ങൾ മാത്രമാണ് ഉണ്ടാകുന്നത്. സമാധാനം ഇല്ല അവളെ വിളിച്ചു എന്താണ് ശരിക്കും പ്രശ്നം അതിനുശേഷം അവൾ പറഞ്ഞ കാര്യം കേട്ട് ചിരിക്കണോ കരയണോ എന്ന് അവസ്ഥയിലായി.

അവളും ഹസ്ബൻഡും അങ്ങോട്ടേക്ക് മാറിയിട്ട് രണ്ടുമാസം ഒരു ദിവസം രാത്രി ഉറക്കത്തിൽ നിന്നും നോക്കുമ്പോൾ വല്ലാത്തൊരു സ്മെൽ ഒന്നും ചെയ്യാൻ അപ്പോൾ അതിനിടയിൽ കിച്ചണിലേക്ക് വെള്ളം എടുക്കാൻ പോയ ഭർത്താവ് കിടക്കുന്നു തലയും കുത്തിയും എന്നാ പറ്റിയത് ചോദിച്ചു ഓടി ചെന്നപ്പോൾ എങ്ങനെ സ്ലിപ്പ് എന്ന് പുള്ളിക്കാരൻ അതെങ്ങനെ ഇത്രയും ദൂരം സ്ലിപ്പ് ആകും എന്ന് ഉറക്കത്തിൽ രാത്രി എപ്പോൾ വന്നാലും ആരോ അടുത്തുനിൽക്കുന്ന പോലെ അവസാനം വേറൊരു കാര്യം കൂടി പറഞ്ഞു ബാത്റൂമിന്റെ വാതിൽ തുറന്ന് ഞാൻ ആരോ പിടിച്ച പോലെ അകത്തേക്ക് വീണു എന്ന്.

   

അപ്പോൾ ആരുടെയോ നീളമുള്ള മുടിയിൽ വീഴാതിരിക്കാൻ എല്ലാം കൂടി കേട്ട് കിളി പോയി എല്ലാം നിൻറെ വെറും തോന്നലാ എന്ന് പറഞ്ഞു പക്ഷേ വിശ്വസിക്കാതെ ഇരിക്കാനും വയ്യ അന്ധവിശ്വാസം ഒന്നും ഇല്ലായിരുന്നു രണ്ടാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് അവൾ നടക്കാൻ തുടങ്ങി. ഇതിനിടയിൽ അവരുടെ ഹസ്ബൻഡ് രണ്ടുതവണ കൂടി അന്വേഷിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *