ഭർത്താവിനെ പറ്റിച്ച് ഭാര്യ ചെയ്തത് അറിയണോ

തികഞ്ഞ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ കിടക്കുന്ന ഈ രാത്രിയിൽ ഞാൻ ഏറെ സന്തോഷത്തോടെ ഞാനും ഒരു പെണ്ണാണ് പ്രായം 15 കഴിഞ്ഞതോടെ വീട്ടുകാർക്കുള്ളിൽ എന്നെ കുറിച്ചുള്ള ആവലാതികൾ പലതായിരുന്നു കാലം അങ്ങനെയായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ എൻറെ ആഗ്രഹത്തെക്കാൾ മുകളിൽ അവരുടെ ശാഠ്യങ്ങൾ തന്നെയായിരുന്നു മുൻതൂക്കം ഉണ്ടായിരുന്നത് എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് ആലോചിക്കുന്നതിനു മുന്നേ വിവാഹാലോചനകൾ വന്ന് തുടങ്ങിയിരുന്നു. സ്വന്തം കാര്യം എന്നോർത്തപ്പോൾ ആദർശങ്ങളെല്ലാം വെറും വാക്കായി ഒതുങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്നു.

ഒരു കൂട്ടിൽ നിന്നും ആദ്യ നാളുകളിൽ ഞാൻ ഒതുങ്ങി ജീവിച്ചു ഭർത്താവ് ഏതോ ഒരു കമ്പനിയിൽ നല്ലൊരു പറയുമ്പോൾ കിടപ്പറയിലെ ബോഗവസ്തുവായി മാത്രം എനിക്ക് സ്ഥാനം തന്ന അയാളിൽ ഒരിക്കലും നല്ലൊരു ഭർത്താവ് പുരുഷനോ ഒരുമിച്ച് ജീവിക്കുമ്പോൾ ഏതെങ്കിലും ഒരു കാര്യത്തിലെങ്കിലും സാദൃശ്യം തോന്നുന്ന ജീവിതം ആയിരുന്നു ഈ ജീവിതത്തിൽ നിന്നൊരു മാറ്റം എന്ന് അതിനിടയിൽ പതിനാറാമത്തെ വയസ്സിൽ ഒരു അമ്മയായി മാറുമ്പോൾ ഉള്ളിലെപ്പോഴും ആ പത്താം ക്ലാസുകാരിയുടെ കുട്ടിത്തത്തിലും ഒരു മാറ്റവും വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എങ്കിലും മറ്റൊരു ലോകം.

   

ശ്രദ്ധിച്ചപ്പോൾ എനിക്ക് അധികം താമസിക്കാതെ വിധവ ആകേണ്ടി വന്നു അദ്ദേഹം സഞ്ചരിച്ച് സ്കൂട്ടറിലേക്ക് വന്ന് ഇരിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പിന്നീട് ആരൊക്കെ ചേർന്ന് പറയുന്നത് കേട്ടു. ഞാൻ എന്നെ തന്നെ ശപിച്ചുകൊണ്ടേയിരുന്നു പിന്നീട് മുലകുടി മാറിയതിനുശേഷം ജോലിക്കാർക്കിടയിൽ ഞാനും ഒരാളെ കൂടി തുടങ്ങിയതിൽ പിന്നെ പകൽ ജോലി ചെയ്തു ഉള്ളിൽ കരഞ്ഞു പുറമെ ചിരിച്ചും നിൽക്കും.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.