യുവാവ് ആരും അറിയാതെ ഒരു പെണ്ണിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

അളിയാ ഇനി കിട്ടൂല ഇങ്ങനത്തെ മുതലില്ലേ പെട്ടെന്ന് നാട്ടിൽ പോകണ്ടേ ഞാൻ ലീവിന് പോകാൻ ഇനിയും സമയം കിടക്കല്ലേ ഇങ്ങനെ ഒരു ഭാഗ്യം കിട്ടി എന്ന് വരില്ല എന്നല്ലേ പറഞ്ഞത്. നാട്ടിൽ പോകുന്നത് ഏതെങ്കിലും ഹോട്ടലിൽ റൂം എടുക്കുക 10 ദിവസം കഴിഞ്ഞ് തിരിച്ചു കയറുക ഒരു മനുഷ്യകുഞ്ഞ് അറിയാൻ പാടില്ല അടിച്ചുപൊളിച്ചു ഉണ്ടാവുള്ളൂ വയസ്സാകാലത്ത് തിരിഞ്ഞുനോക്കുമ്പോൾ അയവിറക്കാൻ. അടുത്തുതന്നെ ഒരു ഹോട്ടലിൽ താമസമാക്കി രാവിലെ തന്നെ കുളിച്ച് റെഡിയായി.

അവളെ വിളിച്ചു അവൾ പറഞ്ഞു അവൻ പറഞ്ഞപോലെ നീല സാന്നിധരിച്ച തന്നെയായിരുന്നു അവൾ നിന്നത് പഠിക്കുമ്പോൾ സൗഹൃദം നാളുകൾക്ക് ശേഷം ഒരു ഫ്രണ്ട് റിക്വസ്റ്റുകളുടെ പ്രണയത്തിലേക്ക് വഴിമാറാൻ അവരുടെ ഭർത്താവിനെ തിരക്കും സമയമില്ലായ്മയും വഴിയൊരുക്കി അവൾക്ക് കൂട്ടുപ്രായമായ മുത്തശ്ശി മാത്രമേയുള്ളൂ. മറക്കാത്ത നിമിഷങ്ങൾ രണ്ടുപേരും സ്വന്തമാക്കി നിറഞ്ഞ മനസ്സോടെ സംതൃപ്തിയോടെ നവാസ് എയർപോർട്ടിലേക്ക് യാത്രയായി ഉണ്ണിക്കുട്ടൻ പറഞ്ഞതുപോലെ പ്രായമായി ഒന്നിനും കഴിയാതെ ഇരിക്കുമ്പോൾ ഈ ഓർമ്മകളെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് ഉമ്മ കൊടുക്കണം.

   

മിക്കവാറും അവൻറെ വായിൽ നിന്ന് നല്ലത് കിട്ടും അവിടെ എയർപോർട്ടിൽ ഇറങ്ങിയിട്ട് വിളിക്കാം ഹോട്ടൽ നിന്ന് അവളുടെ വീട്ടിലേക്ക് മാറിയപ്പോൾ ഓഫാക്കി വെച്ചതാ മൊബൈല് എയർപോർട്ടിലേക്ക് നവാസിൻ്റെ വീട് കടന്നു വേണം പോകാൻ അപ്പോഴാണ് അവൻ ആ ഒരു ഫ്ലക്സ് കണ്ടത്. നല്ല ജോലിയും ശരിയാക്കി പ്രവാസവ അവസാനിപ്പിച്ച് കുടുംബത്തിന് കൂടെ നാട്ടിൽ വന്ന തന്നെ വാപ്പയും തുള്ളികളിച്ചു നടന്നിരുന്ന തൻ്റെ പെങ്ങളെയും കണ്ടപ്പോൾ അവൻ പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *