ഈ കാര്യം ആര് അറിഞ്ഞാലും ഒന്ന് കരഞ്ഞു പോകും

അലാറത്തിന്റെ ശബ്ദം മുഴങ്ങിയപ്പോഴാണ് അബൂബക്ക കണ്ണു തുറന്നത് കണ്ണും തിരുമ്മി കട്ടിലിരുന്ന ശേഷമാണ് അടുത്തുകിടക്കുന്ന സുബൈയെ തട്ടിവിളിക്കുന്നത് എന്നും തനിക്ക് മുന്നേ എഴുന്നേൽക്കുന്നവർ ഉറങ്ങിപ്പോയത് എന്നായിരുന്നു അയാളുടെ മനസ്സിലെ ആദ്യ ചിന്ത. ഒരുപാട് ചിന്തകൾ കടന്നുവന്നു അവളുടെ കിടക്കുകയാണ് മോളെ ഞാൻ എത്ര വിളിച്ചിട്ടും നിൽക്കുന്നില്ല അത് കേട്ടതും നെഞ്ചത്ത് കൈവെച്ചുകൊണ്ട് അവൾ റൂമിലേക്ക് ഓടി.

മുറിയിൽ കിടക്കുന്ന സുബൈദ അരിയിലേക്ക് ചെന്നപ്പോൾ തട്ടി വിളിച്ചു അറിയാമെങ്കിലും അവൾ വെറുതെ കുറെ നേരം കുലുക്കി വിളിച്ചു പുറത്തേക്കിറങ്ങുമ്പോൾ അപ്പോഴും അടുക്കളയുടെ പുറത്തിരിക്കുന്ന അബൂബക്ക സങ്കടത്തോടെ വന്നപ്പോഴും അവിടെത്തന്നെ ഇരുപ്പാണ്. എന്ന് അറിയാതെയാണ് അവൾ അയാൾക്ക് നടന്നത് വാപ്പ വിളിക്കുമ്പോൾ പ്രതീക്ഷയുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി മോളെ അവൾ എഴുന്നേറ്റോ ആ ചോദ്യത്തിന് എന്തു പറയണമെന്ന് അറിയാതെ അവർ മിണ്ടാതെ നിന്നു. അപ്പോൾ ഞാനാണ് മരിക്കുന്നതെങ്കിലും ആദ്യം ഞാൻ തന്നെയാണ് മരിക്കുന്നത് എന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

   

പ്രത്യേകിച്ച് ആരെയും കാത്തിരിക്കണ്ടല്ലോ എന്നാൽ നമുക്ക് എടുക്കാം എനിക്ക് അവളും അവൾക്ക് ഞാനും മാത്രമേയുള്ളൂ വേറെ ആരും ഇനി ആരെയും കാത്തിരിക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല. വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ സ്ഥിരം നടക്കുന്ന വഴിക്ക് ദൂരെ കൂടുതൽ ഉള്ളതുപോലെ തോന്നി രാവിലെയും രാത്രി സുബൈദ്യം കടയിലേക്ക് തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ഇത്ര ദൂരമോ ക്ഷീണമോ അദ്ദേഹത്തിന് അനുഭവപ്പെട്ടിടുന്നില്ല പക്ഷേ ഇന്ന് അത് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *