തൻറെ വീട്ടിലെ വീട്ടിൽ ജോലിക്കാരിയോട് അവൻ ചെയ്തത് അറിയണോ

ഏയ് സോറി താൻ പേടിച്ചു പോയോ പെട്ടെന്ന് പിന്നിൽ നിന്ന് ഈയൊരു ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ പേടിച്ചു പോയതാണ് സംഭവിച്ചു കിടന്ന വസ്ത്രങ്ങൾ നേരെയാക്കി ഒരു നിമിഷം ശ്രദ്ധ പോയെങ്കിലും വേഗത്തിൽ വന്നു. ഓക്കേ ഓക്കേ എന്താണ് ഇന്നത്തെ പ്രശ്നം അവൻ സെറ്റിയിലേക്ക് ഇരിക്കുമ്പോൾ കെട്ടിയോൻ എന്നെയും അഞ്ചു വയസ്സായി കുഞ്ഞിനെ ഇട്ടേച്ചു പോയതാ സാറേ അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ വേറെ ഒരു കല്യാണം കഴിച്ച് സന്തോഷത്തോടുകൂടി ജീവിക്കുന്നു വാടക വീട്ടിൽ ആണ് താമസം.

ഇപ്പോൾ വാടക കൊടുത്തിട്ട് അഞ്ചും ആറും മാസമായി കുടിശികയായി കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് എന്ത് ചെയ്യണം എന്നറിയില്ല വേറൊരു ഇടമില്ല ഞാൻ ഇവിടെയും അഞ്ചു വീടുകളിൽ ജോലി ചെയ്താണ് ഞാൻ നിന്നെ കുടുംബം കൊണ്ടുപോകുന്നത് അവൾ പറയുന്നത് കേട്ട് അവൻ ആശ്ചര്യത്തോടെ നോക്കി നിന്നു. ശേഷം പതിയെ ഒന്ന് അടിമുടി നോക്കി മനസ്സിൽ ഒരു ഇഷ്ടമായി അവൾ കയറിയിട്ട് നാളുകൾ കുറെ ആയിരുന്നു അവസരം കിട്ടാത്ത വിഷമത്തിൽ ആയിരുന്നു അവൻ തനിക്ക് കിട്ടിയ ഗോൾഡൻ ചാൻസ് ആണെന്ന് തന്നെ ഉറപ്പിച്ചു. ഒരു ഫ്രണ്ടിന് ഒരു സഹായം കൂടി നീ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.

   

അവനെ അടുത്ത ആഴ്ച ഒരു സർജറിയാണ് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഒരു മൂന്ന് ദിവസം കിടക്കേണ്ടിവരും അവനെ നോക്കുന്ന ആൾക്ക് 5000 രൂപ വരെ കൊടുക്കാം എന്നാണ് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളത് അദ്ദേഹത്തിൻറെ ഭാര്യ ടീച്ചറാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇസ്ലാം ടൈം ആയതുകൊണ്ട് അവർക്ക് വരാനും കഴിയില്ല അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഒരാളെ ഏർപ്പാടാക്കി കൊടുക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞത് മൂന്ന് ദിവസം കൊണ്ട് 15,000 രൂപയും കയ്യിലും കിട്ടും. ക്യാഷ് കിട്ടുവാണെങ്കിൽ എന്ത് പണിയും ഞാൻ ചെയ്യാൻ അത്രയ്ക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാണ് എൻറെ വീട്ടിൽ നിന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=RIL0mhqyl34