സ്വന്തം മോൻ ജയിലിൽ ആയി ശേഷം അമ്മ ചെയ്തത് അറിയണോ

പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നിന്നും ഇറക്കണം എന്താ ഒരു വഴി അവൻ തെറ്റ് ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല ഇപ്പോൾ അവനെ ഇറക്കാൻ എന്താ ഒരു വഴി ? ചേച്ചിയെ ടെൻഷൻ ഒന്നും കാര്യം അവനെ നമുക്ക് ഈസിയായി ഇറക്കാം പക്ഷേ ചേച്ചിയെ ഒന്ന് മനസ്സ് വിചാരിക്കണം അതിന് ഞാൻ എന്തിനാണ് മനസ്സിൽ വിചാരിക്കുന്നത് എന്ന് ചോദ്യമായി ചോദിച്ചു അപ്പോഴാണ് സിസ്ലി പറഞ്ഞത് ഇവിടുത്തെ എസ് ഐ ഇത്തിരി പെൺ വിഷയത്തിൽ താല്പര്യമുള്ള ആളാണ് ചേച്ചി ഒന്ന് സഹകരിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ അവനെ നമുക്ക് പുറത്തിറക്കുകയും ചെയ്യാം എനിക്ക് അനുഭവം ഉള്ളതാണ് ഇത് കേട്ടപ്പോൾ ഇന്ദുവിന് ആകെ എന്തോ പോലെയായി.

നീ എന്താ ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറഞ്ഞത് അവൾ ആകെ അന്തംവിട്ടു. ചേച്ചി ഇത് വേറെ ഒരു കേസും മയക്കുമരുന്ന് കേസ് ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരു മനുഷ്യനും ഇവനും ജാമ്യം ഇറക്കാനായി വരുകയുമില്ല നമ്മുടെ മോന്റെ ഭാവി നോക്കി നമുക്ക് ഇത് ചെയ്യേണ്ടിവരും. ആരും ഇത് അറിയുകയുമില്ല മോൻ ഒരു പോറൻ പോലും ഏൽക്കാതെ നമ്മുടെ വീട്ടിലേക്ക് വരികയും ചെയ്യും. മാത്രമല്ല ചേട്ടനും ഇപ്പോൾ കുറച്ചു വർഷങ്ങളായി ശേഷിക്കുന്ന ആഗ്രഹങ്ങൾ ഉണ്ടാവുമെന്ന് എനിക്കറിയാം എന്ന് അവൾ പറഞ്ഞു തീരും മുൻപേ അവൾ ഒന്നും പൊട്ടിത്തെറിച്ചു സിസ്ലി നീ എന്തൊക്കെയാണ് ഈ പറയുന്നത്.

   

എൻറെ മോൻ ഒരു തെറ്റും ചെയ്തിട്ടില്ല അത് സത്യമാണെങ്കിൽ അവൻ ഇറങ്ങി വരിക തന്നെ ചെയ്യും മാത്രമല്ല പിഎസ്‌സി ലിസ്റ്റിൽ അവൻ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരു ജോലിയും കൂടി കിട്ടുകയും ചെയ്യും. അവൻ ബൈക്ക് പോകുന്ന സമയത്ത് ഒരാൾ വന്നപ്പോൾ അവൻ ലിഫ്റ്റ് കൊടുത്തു അത്രയും അവൻ ചെയ്തിട്ടുള്ളൂ വേറെ ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല ഇത് ഞാൻ ഏത് കോടതിയിലും പോയി പറയാം. ചേച്ചിയെ ഒരു തെളിവും ഇല്ലാതെ കോടതിയോട് പറഞ്ഞാൽ ഒരു കോടതി പോലും ഇത് വിശ്വസിക്കില്ല അത് ആദ്യം തന്നെ ചേച്ചി മനസ്സിലാക്കണം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=tEBEFib6Exc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *