ഈ ചെക്കന് ആ ചേച്ചിയോട് പറഞ്ഞത് അറിയണോ

വേറെ എവിടെ ആയാലും കുഴപ്പമില്ല ഈ വീട് പറ്റില്ല എൻറെ പൊന്നു നന്ദിനി ഈ സിറ്റി 20000 രൂപയ്ക്ക് വീട് ജോലിക്കാരിക്ക് തരുന്ന വേറെ ഏത് വീടും ഇല്ല ഒരു പണിയും ഇല്ല വയ്യാണ്ട് ഇരിക്കുന്ന ആ ചെക്കനെ ഒന്ന് നോക്കണം പിന്നെയും പാചകവും അത്രയല്ലേ ഉള്ളൂ 15 വയസ്സ് മാത്രമേ പ്രായമായിട്ടുള്ളൂ നിന്നെ നിനക്ക് എന്താണ് അവിടെ പ്രശ്നം അയാളുടെ ചോദ്യത്തിന് മുന്നിൽ അവൾ മൗനമായി നിന്റെ കഷ്ടപ്പാടുകൾ അറിയാവുന്നതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഞാൻ ഈ ഒരു ജോലി തരപ്പെടുത്തി തന്നത്.

അത് വേണ്ടെന്ന് വേറെ ഇപ്പോൾ നിലവിൽ വേക്കൻസികൾ ഒന്നുമില്ല അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്ത് വയ്യാതെ കിടക്കുന്ന കെട്ടിയവനു മരുന്ന് മെടിക്കാലോ സംസാരിച്ചിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന് മനസ്സിലായതോടെ പുറത്തേക്ക് നടന്നു. അനിൽ പറഞ്ഞത് ശരിയാണ് അച്ഛനും അമ്മയും കോളേജ് അധ്യാപകരായ 15 വയസ്സ് പ്രായമായ ആൺകുട്ടിയെ നോക്കുക മാത്രമാണ് പണി.

   

അപകടത്തിൽപ്പെട്ട കാലിന് നല്ല പരിക്ക് പറ്റി വീട്ടിൽ ആണ് അവൻ പക്ഷേ അനിൽ നിന്നല്ല ആർക്കും അറിയില്ല അവൻ തന്നെയാണ് നന്ദിനിയുടെ പ്രശ്നവും എന്നത് 40 വയസ്സിന് താഴെ പ്രായമുള്ള കാണാൻ ആ വീട്ടിലേക്ക് ചെന്ന് അന്നുമുതൽ അവളോടുള്ള പെരുമാറ്റവും മറ്റൊരു രീതിയിലായിരുന്നു പരിക്കുള്ളതിനാൽ തന്നെ നടക്കാൻ ഏറെ ബുദ്ധിമുട്ടുണ്ട് അവനും പലപ്പോഴും പിടിച്ചു എഴുന്നേൽപ്പിക്കുന്നത് ഒക്കെ അവസരം കൃത്യമായി അവൻ മുതലാക്കുന്നുമുണ്ട്.

ചില സമയങ്ങളിൽ അറിയാത്ത ഭാവത്തിലുള്ള നഗ്നത പ്രദർശനം കൂടിയായപ്പോൾ വല്ലാതെ സഹിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു നന്ദിനി തന്റെ ആവശ്യം മുഖത്ത് നോക്കി അവൻ ചോദിച്ചിരിക്കുകയാണ് ചേച്ചി ചേച്ചി എനിക്ക് ഫുൾ നുഡ് ആയിട്ട് ഒന്ന് കാണണം ചുറ്റുന്നത് പോലെ തോന്നി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

https://www.youtube.com/watch?v=_eDQ_T7DjDY