ആദ്യ രാത്രിയിൽ സംഭവിച്ച കാര്യങ്ങൾ അറിയണോ

മറ്റു മുറികളിലെ വാതിലുകൾ എല്ലാം ഓരോന്നായി തുറക്കപ്പെട്ടു ഞങ്ങളുടെ മുറിയിൽ വന്നവരൊക്കെ മുട്ടി. ഷോക അടിച്ചു പോലെ ഇരുന്നു ഞാൻ തുടച്ചു തലയിലൂടെ കൈ ഓടിച്ചപ്പോൾ കിട്ടിയ ഒരു മുല്ലപ്പൂ താഴെ ഇട്ടു. അച്ഛനും അമ്മയും ഏട്ടനും ഏട്ടത്തി എല്ലാവരും നോക്കി. അമ്മയും ഏട്ടത്തി അമ്മയും പെങ്ങളും മുറിയിലേക്ക് കയറി അടിച്ചു പുറത്തു തന്നെ നിന്നു. മുറിവിട്ട് പുറത്തിറങ്ങിയെന്ന് അർത്ഥം വെച്ച് നോക്കി ഞാൻ അടുത്തുള്ള ടേബിളിൽ വച്ച് വെള്ളത്തിൻറെ പാത്രം വായിലേക്ക് അമർത്തി പറഞ്ഞു വേഗം.

ആശുപത്രിയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകണമെന്ന്. മോൻ എന്തിനാ ഇങ്ങോട്ട് വന്നത് അതൊക്കെ ഞങ്ങൾ വലിയ ആൾക്കാരെ നോക്കിക്കോളാം കുട്ടികൾ അറിയേണ്ട കാര്യമില്ല അവളെ കോരിയെടുത്ത് കിടത്തിയത് ഞാൻ തന്നെയാണ്. അപ്പോഴും അവൾ വേദന കൊണ്ട് പുളയുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ആശുപത്രിയിലെത്തി നേരെ പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാക്കപ്പെട്ടു കാര്യങ്ങൾ വിശദമായി പറഞ്ഞു. ഭാര്യയെ ഒരു ദിവസം ഇവിടെ അഡ്മിറ്റ് .

   

ചെയ്യണമെന്നും അതിനുശേഷം വീട്ടിലേക്ക് പോയാൽ ഒരാഴ്ച എല്ലാ തരത്തിലും ഉള്ള വിഷമം കൊടുക്കണം എന്നും നിർദ്ദേശിച്ചു ഒരാഴ്ചയുടെ കാര്യം കേട്ട് നിരാശയിൽ ഞാൻ മുറിയിൽ നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങി എല്ലാവരുടെയും കണ്ണുകൾ എൻറെ നേരെ തിരിഞ്ഞു ചോദിക്കണം എന്ന് അറിയാതെ എല്ലാവരും നിന്ന് നോക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. നല്ലോണം വെള്ളം കുടിക്കാനും നല്ലോണം വിഷമിക്കാനും ഓടി നടന്നപ്പോൾ വെള്ളം കുടിക്കാൻ മറന്നു കാണും അങ്ങനെ വന്നത് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് മൂത്രത്തിൽ കല്ലുവോ എന്ന് ചോദിക്കലും അയ്യേ എന്ന ഭാവത്തിൽ കയ്യിൽ നിന്ന് പിടി വിടുന്നതും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.