വലുതാക്കിയ അച്ഛനോട് മകൾ ചെയ്തത് അറിയണോ

പ്രതീക്ഷിക്കാതെ ഹോസ്റ്റൽ മുറ്റത്ത് അമ്മയെ കണ്ടപ്പോൾ ആരതി ഒന്ന് പകർന്നു പെട്ടെന്ന് ഇവിടെ ഒന്ന് ഫോൺ വിളിച്ചു പറഞ്ഞില്ല വരുന്ന കാര്യം. അവളെ അടിമുടി ഒന്ന് നോക്കിയ ശേഷം ആരതിയുടെ അമ്മ ബിന്ദു അവളുടെ കവിളത്ത് ഒരെണ്ണം പൊട്ടിച്ചു പ്രതീക്ഷിക്കാതെ കിട്ടിയതിനാൽ അവൾ പിന്നിലോട്ട് അല്പം വച്ചുപോയി എല്ലാവരും നോക്കുന്നു അതും പറഞ്ഞു അവൾ അമ്മയുടെ കൈപിടിച്ച് ഹോസ്റ്റൽ മുറ്റത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോയി.

ചെയ്തത് എല്ലാം ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് നീ ഇനി എന്നോടാണോ ചോദിക്കുന്നത് അമ്മയുടെ നോട്ടത്തെ നേരിടാൻ ആവാതെ ആരതി തലകുനിച്ചു ഇത്രയും ദൂരം വിട്ടു ഹോസ്റ്റലിൽ നിർത്തി നിന്നെ പഠിപ്പിക്കേണ്ട എന്ന് എല്ലാവരും പറഞ്ഞത് ഞാനും നിൻറെ അച്ഛനും കൊണ്ടല്ല എവിടെ? വേണോ പഠിപ്പിക്കാൻ അന്ന് ഞങ്ങൾ തയ്യാറായി വിശ്വാസം കൊണ്ടായിരുന്നു എത്ര മക്കൾ തെറ്റ് ചെയ്യില്ല എന്ന വിശ്വാസം കൊണ്ട് എന്താ ചെയ്തത് നീ ഇവിടെ എന്താ ചെയ്തത് എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു തരണോ നിനക്ക് അവർ ബാഗ് തുറന്നു ഫോട്ടോസ് കാണിച്ചു കൊടുത്തു.

   

താനും വിഷ്ണുവും കൂടെ ബീച്ചിൽ ഫോട്ടോസ് ആണ് ഇതോടെ ആശിച്ചു നിന്നു അസ്വസ്ഥത നിറഞ്ഞ മനസ്സുമായി അമ്മയുടെ ചോദ്യങ്ങളും നേരിടാൻ ശക്തിയില്ലാതെ അവൾ നിന്നുരുകി എന്താ ഇപ്പോൾ നിനക്കൊന്നും പറയാനില്ലേ ഇത് നിന്റെ അച്ഛന്റെ ചേച്ചി നീ നിൽക്കുന്നത് കണ്ട് അയച്ചു കൊടുത്തത് ആണ്.

മോളെ വല്ലാടത്തും പഠിപ്പിക്കാൻ വിട്ടത് കണ്ടോന്മാരെ കൂടെ കറങ്ങാൻ ആണെന്നും താമസിക്കാതെ വയറു വീർപ്പിച്ച് വീട്ടിൽ വന്നിരുന്നു കുറെ കൊടുത്തു പറയാൻ കഴിയാതെ ചേട്ടത്തിയുടെ മുന്നിൽ നാണംകെട്ട് തലകുനിച്ചു ചോദിക്കുമ്പോൾ ഓരോ കള്ളങ്ങൾ ചോദിച്ചാൽ ഒരു ലോഡ് പഠിക്കാൻ ഉണ്ട് എക്സാം ആണ് എന്നൊക്കെ പറയും നിന്നെ കണ്ണടച്ച് വിശ്വസിച്ചിരുന്നത് കൊണ്ട് ഇത്രനാളും നീ ഞങ്ങളെ മണ്ടന്മാരാക്കി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *