സ്വന്തം ഭർത്താവ് അവളോട് ചെയ്തത് അറിയണോ

ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ചാടി എണീറ്റത് വലിച്ചെടുത്ത് നിൽപ്പുണ്ട് ഉച്ചത്തിൽ പറഞ്ഞു ഉറങ്ങാൻ സമ്മതിക്കില്ല അവളോട് ദിവസമായിട്ട് ഒന്ന് ഉറങ്ങാനും സമ്മതിക്കില്ല മനോഹരമായ പുലരിയിൽ എന്നെ ഉറങ്ങാനായി സമ്മതിക്കാതെ എണീപ്പിച്ച് വിട്ട് അവൾ ഓടി. വീണ്ടും തലയണ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടക്കുമ്പോഴാണ് എന്തോ ഒരു നനവ് പോലെ തോന്നിയത്. അവൾ ഇനി വെള്ളം കോരി ഒഴിച്ചോ എന്ന് നോക്കിവിടവിലൂടെ തുള്ളികൾ മിസൈൽ പോലെ ലക്ഷ്യമാക്കി വീഴുന്നുണ്ട്.

എടി ഒരു കുടമോ പാത്രമോ എടുത്തിട്ട് വായോ അവൻ കട്ടിൽ നീക്കിയിട്ടു. മഴ അവളോട് ഒരു പാത്രം കൊണ്ടുവരാൻ പറഞ്ഞിട്ട് ഒരു അനക്കവുമില്ല ഇന്ന് കൊടുക്കുന്നുണ്ട് ഇല്ലെങ്കിൽ മടക്കി കുത്തി നടന്നു കയ്യിൽ ചട്ടകം പിടിച്ചു അവളും ചോദ്യം എന്താണ് അവളുടെ ആ ചോദ്യം എനിക്കറിയായിരുന്നു ചാടി വരും എന്ന് നോക്കിക്കോളാം ഞാൻ മേലെ അടുക്കളത്തിലേക്ക് നടന്നു ഇരിക്കുന്നു എവിടെയെങ്കിലും കറങ്ങാൻ പോകാൻ വിളിച്ചാൽ വരില്ല ഓരോ പെണ്ണുങ്ങൾ ഭർത്താക്കന്മാരെ കറങ്ങാൻ പോവാൻ വിളിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കും ഇവളും ഉണ്ട് നേരവും അടുക്കള വീട് പറഞ്ഞതാണ് പഠിപ്പും വിവരമുള്ള ഒരു പെണ്ണിനെ കിട്ടിയാൽ മതി എന്ന്.

   

കേട്ടില്ല പ്രേമം തലയ്ക്കു പിടിച്ചു പോയില്ലേ ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് എന്തായാലും ഇവളെ എങ്ങനെയെങ്കിലും ചാക്കിട്ട് പുറത്തുപോയി ഭക്ഷണം കഴിക്കണം. ടേബിളിലേക്ക് ഇരുന്നു മുന്നിൽ ചൂടുള്ള ദോശയും എരിവുള്ള ചമ്മന്തിയും നടക്കുന്ന സാമ്പാറും ആവി പറക്കുന്ന തിളച്ച ചായയും കൂടെ തന്നെ കുളി കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന ഭാര്യയും സ്വപ്നത്തിൽ പോലും ഇത്തരം കോമ്പിനേഷൻ ഇല്ല. ചുണ്ടിൽ ചിരിച്ചു മേലെ പറഞ്ഞു ഇന്ന് ദോശ സൂപ്പർ ആയിട്ടുണ്ട് ചേട്ടൻ എന്നോട് എന്താ പറയാന്ന് വച്ചാൽ പറഞ്ഞു നമ്മൾക്ക് പുറത്തുപോയി കഴിച്ചാലോ തൃശ്ശൂർ റൗണ്ടിന്റെ പടിഞ്ഞാറ് നല്ലൊരു ഹോട്ടൽ ഉണ്ട്. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *