ഭർത്താവിൻ്റെ മരണശേഷം പണിക്ക് പോയി പിന്നെ സംഭവിച്ചത്

അത് ഐഷയുടെ ഇത്തവണ നിക്കാ ബിരിയാണി നമ്മുടെ ചോറ് പോലെയല്ല നല്ല രസമുണ്ട് അവളുടെ നാവിനും വെള്ളം ഊറി ശ്രദ്ധിച്ചു കൊണ്ടുവന്നേ. ഞാൻ ഒത്തിരി നേരം നോക്കി നിന്നു ഒരു പാർട്ടിയുണ്ട് അവിടെനിന്ന് കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റുമോ എന്ന് നോക്കട്ടെ തൽക്കാലം എന്റെ മോള് കഴിച്ചു സ്കൂളിലേക്ക് ഇറങ്ങാൻ നോക്ക് മനസ്സില്ല മനസ്സോടെ അവൾ തലയാട്ടി പടിയിറങ്ങിപ്പോയി. അവര കൊണ്ടുപോയി അടച്ചുവെച്ചു ഇന്ന് ശമ്പളം കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ വൈകിട്ട് വിശന്നു.

വന്നാലും സുലുമോൾക്ക് ഇതേ ഉള്ളൂ കഴിക്കാൻ നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ അമർത്തി തുടച്ചുകൊണ്ട് അവർ ജോലി സ്ഥലത്തേക്ക് പോകാൻ ഒരു വലിയ വീടിനു മുൻപിൽ ഉള്ള പാളികൾ തുറന്നു കൊണ്ട് ദേവി അകത്തേക്ക് കയറി ഇതാണ് സുലു മോളുടെ അമ്മയുടെ ഓഫീസ് വിവരമില്ലാത്ത അവളുടെ അമ്മയ്ക്ക് ഒരു ഓഫീസിൽ ജോലി ചെയ്യാൻ യോഗ്യതയില്ലെന്ന് 10 വയസ്സുകാരെ മനസ്സിലാക്കേണ്ടത് പത്രം വായിക്കുമ്പോഴും അയാളുടെ ആർത്തി.

   

കണ്ണുകൾ തന്റെ ശരീരത്തിൽ ഇഴയുന്നത് ദേവി അസഹോടെ തിരിച്ചറിഞ്ഞു മറുപടി പറമ്പിൽ ഒളിപ്പിച്ച് ഒരു ചിരിയായി നൽകിയ അവൾ അകത്തേക്ക് കയറി നേരവും കാലവും നോക്കാതെ ഇത് നിൻറെ വീടല്ല ഞാൻ അന്നേ പറഞ്ഞതാണ് അടക്കവും കൃത്യനിഷ്ഠതയും കുറച്ചു പ്രായമുള്ള ഒന്നിനെ നോക്കിയാൽ മതിയെന്ന് ഭർത്താവിനുള്ള ഭയവും ദേവിയോടുള്ള അമർഷവും കലർന്ന മുഖഭാഗം കുഞ്ഞുങ്ങളും വരുന്നുണ്ട് നീ കാര്യമായിട്ട് വല്ലതും വെച്ചുണ്ടാക്കിയിരിക്കും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.