അച്ഛൻ മരിച്ചു പോയ ആ പയ്യൻ ചെയ്തത് അറിയണോ

26 വയസ്സുള്ള വിവാഹിതനായ ചെറുപ്പക്കാരൻ ആയിരുന്നു അവൻ ഓർമ്മവയ്ക്കു മുമ്പ് അച്ഛൻ പോയി വലുതാക്കിയത് അമ്മയാണ് സ്നേഹവത്സലങ്ങളുടെ ആറാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ചൂരൽ എടുത്ത് അടിക്കാൻ വന്ന നാരായണൻ മാഷിനെ തുടയിൽ കോമ്പസ് കുത്തി ഇറക്കി ഓടി അവൻ പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് തിരിഞ്ഞു നോക്കിയിട്ടില്ല. മീശ മുളയ്ക്കു മുൻപേ ചുണ്ടിൽ ബീഡിയെറിഞ്ഞ് തുടങ്ങി പ്രായപൂർത്തി ആവും മുമ്പേ മദ്യപാനം. അങ്ങനെയിരിക്കെ വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് അവനെ ഹോസ്പിറ്റലിൽ അഡ്മിറ്റായി അവൻറെ ഹാർട്ട് പോവുകയും ചെയ്തു. ഏതുനിമിഷവും താളം നിൽക്കാം.

അതുകൊണ്ട് അറിയിക്കേണ്ട അറിയിക്കാം ഡോക്ടറുടെ വാക്കുകൾ കേട്ടതോടെ ആ പാവം പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു രക്ഷിക്കണം എത്ര പണം വേണമെങ്കിലും ഞാൻ ചെലവഴിക്കാം വേണമെങ്കിലും ഞാൻ തരാം കൊച്ചു കുട്ടിയെ പോലെ കരഞ്ഞു. ഡോക്ടർ ഒരു നിമിഷം എന്തോ ചിന്തിച്ചിരുന്നു. പിന്നെ പതിയെ എഴുന്നേറ്റു ജീവൻ കൊടുക്കാൻ ഞാൻ ദൈവമൊന്നുമല്ല ഒരു ഡോക്ടർക്ക് അതിന്റേതായ പരിമിതികൾ ഉണ്ട് നിങ്ങളുടെ മകൻ ഏത് നിമിഷവും മരണപ്പെടാം ചിലപ്പോൾ ഒരു മണിക്കൂർ ചിലപ്പോൾ 10 മണിക്കൂർ ഭാഗ്യമുണ്ടെങ്കിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ ദിവസം എങ്കിലും ഞാൻ ഒന്ന് ശ്രമിച്ചു നോക്കാം.

   

നിങ്ങളുടെ മകൻറെ ഹൃദയത്തിന് പകരം മറ്റൊരാളോട് ഹൃദയം അല്ല എനിക്കറിയാവുന്ന മുഴുവൻ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് ഞാൻ സന്ദേശമയക്കാം ഓൺലൈനിൽ മെസ്സേജ് അയക്കാം അഥവാ ആരുടെയെങ്കിലും ഹൃദയം കിട്ടുകയാണെങ്കിൽ തന്നെ മരിച്ചു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ഇവിടെ എത്തണം എങ്കിൽ ഞങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ മകൻറെ ശരീരത്തിൽ ചേർക്കാൻ കഴിയും നിങ്ങളുടെ മകൻറെ ബ്ലഡ് ഗ്രൂപ്പുമായി എല്ലാം ഒക്കെ ആയാലും ഓപ്പറേഷൻ 10 ലക്ഷം ചെലവ് വരും ഓപ്പറേഷൻ നടത്തിയാലും എത്ര ശതമാനം വിജയം ഉണ്ടെന്ന് പറയാൻ കഴിയില്ല എന്ത് പറയുന്നു എത്ര ലക്ഷം രൂപ ചിലവായാലും പ്രശ്നമില്ല മകനെ എനിക്ക് രക്ഷിക്കണം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.