സ്വന്തം മകൻ അമ്മയോട് ചെയ്ത കാര്യം അറിയണോ

തൻ്റെ മകന് ഉണ്ടായിട്ടുള്ള മാറ്റങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതിനു കാരണം അവന് 16 വയസ്സായി മിടുക്കനാണ് പക്ഷേ ഈയിടെയാണ് അവൻറെ പപ്പാ അവന് പുതിയ മൊബൈൽ അയച്ചു കൊടുത്തത് അതിനുശേഷം ഒരുപാട് മാറ്റം മനസ്സിലാക്കിയിരുന്നു. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം അവൻ പുറത്തുപോയ സമയം അന്ന് മൊബൈൽ എടുക്കാൻ അവൻ മറന്നിരുന്നു അവൻറെ മുറി വൃത്തിയാക്കാൻ വേണ്ടി മുറിയിൽ കയറിയപ്പോഴാണ് മൊബൈൽ അവരുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടത് മൊബൈൽ ഒരു ജനനവർഷം ടൈപ്പ് ചെയ്തു.

ഒന്ന് ശ്രമിച്ചു നോക്കിയത് തൻറെ ഊഹം തെറ്റിയില്ല പക്ഷേ അശ്ലീല ചിത്രങ്ങൾ കൈകൊണ്ട് തൊടാൻ തന്നെ അവർക്ക് അറപ്പു തോന്നി പക്ഷേ അതിനേക്കാൾ അവരെ ഞെട്ടിച്ച കാര്യം മറ്റൊന്നായിരുന്നു അവർ ഓപ്പൺ ചെയ്തു നോക്കിയത് അവരുടെ അടുത്ത വീട്ടിലെ ഭാഗങ്ങളായിരുന്നു അതിൽ മൊബൈൽ ക്യാമറ വെച്ച് പകർത്തിയ നിലയിലായിരുന്നു മുഴുവനും അവരുടെ അത്രയും പ്രായമുള്ള ആ സ്ത്രീ സ്വന്തം മകനെ പോലെയാണ് അവനെ കണ്ടിരുന്നത് എന്നിട്ടും അവൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു.

   

എങ്ങനെ പ്രതികരിക്കണമെന്ന് അറിയാതെ നിന്നു എന്താണ് അവൻ ഓടിവന്നു ചോദിച്ചു നിനക്ക് ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു കാര്യമാണ്. കണ്ടു നോക്ക് ഇത് നിന്റെ അമ്മന്റെ കുളിസീൻ ആണ് അലീന ചേച്ചിക്ക് ഉണ്ടാവുന്നതിനേക്കാൾ എന്തെങ്കിലും കൂടുതൽ കാണാനുണ്ടോ അവൻ ഞെട്ടി പോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.