ഹോംനേഴ്സ് ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞു ഞെട്ടിപ്പോയി

തന്നെ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു നോക്കാതെ നിർത്തിയായി ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന ഭാര്യയെ നോക്കി രോഗശയിൽ കിടന്നുകൊണ്ട് നെടുവീർപ്പെട്ടു നാളുകൾ കുറെയായി അവർക്ക് തന്നോട് ഉള്ള ഈ അകൽച്ച തുടങ്ങിയിട്ട്. രണ്ടുവർഷംമുണ്ടായ ഒരു ആക്സിഡൻറ് കൂട്ടി യോജിപ്പിക്കാൻ കഴിയാത്ത വിധത്തിൽ സുധീഷിനെ നട്ടെല്ല് തകർന്നു പോയിരുന്നു നഗരത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഐടി കമ്പനിയിലെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ ആയിരുന്നു സുധീഷ് അതോടെ കിടപ്പിലായി സംഭവിച്ച ദുരന്തത്തിൽ പകച്ചിരുന്ന ശരണിയെ സ്വദേശി തന്നെയാണ് ആശ്വസിപ്പിച്ചതും നിലവിൽ കമ്പനി ഡയറക്ടർ ആയിരുന്ന ശരണ്യയെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ ആക്കിയതും പിന്നീട് ഉണ്ടായ മാറ്റം ആചര്യപ്പെടുത്തുന്നതായിരുന്നു പ്രാഥമിക.

ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റി കൊടുത്തുകൊണ്ടിരുന്ന ഭാര്യ അന്നുമുതൽ എന്ന ഒരു ഹോംനേഴ്സിനെ ഏർപ്പാടാക്കി. എങ്കിലും വൈകിട്ട് ഓഫീസിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞു ശരീരത്തിന് ഭർത്താവിന്റെ വന്നിരുന്നു അന്നത്തെ വിശേഷങ്ങളൊക്കെ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ബിസിനസ് കാര്യങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു പതിയെ പതിയെ ആ പതിവും ഇല്ലാതാവുകയും ശരണ്യ രാത്രി വളരെ വീട്ടിൽ എത്താനും തുടങ്ങി നാളുകൾ കഴിഞ്ഞ് ഒരു ദിവസം.

   

പാതിരാത്രി ബെഡ്റൂമിലേക്ക് കയറി വന്ന ശരണിക്ക് മദ്യത്തിന് ബന്ധമുണ്ടെന്ന് സ്വദേശി തിരിച്ചറിയാം എവിടെയായിരുന്നു കിടപ്പിൽ നിന്ന് എഴുന്നേൽക്കാൻ കഴിയാത്ത നിസ്സഹായ രോഷം മുഴുവനും വാക്കുകളിൽ പൊതിഞ്ഞു പോയാൽ ഭാര്യയുടെ ക്ലബ്ബിൽ എന്ന സൂസന്റെ ബർത്ത്ഡേ പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു അവൾ നിർബന്ധിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ കുറച്ച് സ്കോച്ച് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തു തലയ്ക്ക് ചെറിയ പെരുപ്പ് തോന്നിയപ്പോൾ പിന്നെയും കുടിച്ചു കുറെ നാളുകൾ ശേഷമാണ് മനസ്സും ശരീരവും ഒന്ന് റിലാക്സ് ആയത്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *