സ്വന്തം ഏട്ടനോട് പെങ്ങളും അമ്മയും അളിയനും ചെയ്തത് അറിയണോ

നാല്പതാം വയസ്സിൽ ആയിരുന്നു അയാളുടെ വിവാഹം ഒരു വർഷത്തിനു ശേഷം ഭാര്യ പ്രസവത്തിന് വേണ്ടി അവരുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയി.ഒരു ഞായർ പകൽ മുഴുവൻ അവളോടൊപ്പം ചിലവഴിച്ച തിരികെ സ്വന്തം വീട്ടിൽ എത്തിയപ്പോൾ രാത്രി 10:00 കഴിയാതായിരിക്കുന്നു വരുന്നുണ്ട് കാര്യം വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ചു പറഞ്ഞതുമില്ല ഇടവഴിയിലൂടെ നടന്നു വീട്ടിലെത്തി ഒത്തിരി തവണ ജപ്തി നോട്ടീസുകൾ പറഞ്ഞവരിൽ ഇപ്പോൾ പഞ്ചായത്തിൽ വിഴുങ്ങുന്നു വീടും സാമ്പത്തികസ്ഥിതിയും ബന്ധപ്പെട്ടപ്പോൾ കൗമാരം എത്തുന്നത് വാർക്ക പണിക്കാരൻ തന്നെ കൈകൾ തഴമ്പിച്ച പരുക്കനായ തോർത്ത്.

അയാൾ പുഞ്ചിരിച്ചു.ഉമ്മറം അടഞ്ഞുകിടന്നു നേരത്തെ വിവാഹിതനായ സഹോദരൻറെ മകളുടെ പഠനത്തിൻറെ ഒച്ചയനക്കങ്ങൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു ഇരുവരും പരിചയമുള്ള ഒരു ശബ്ദം വേറിട്ടു കേൾക്കുന്നു താഴെയുള്ള പെങ്ങളും അളിയനും കുട്ടികളും എത്തിയിട്ടുണ്ട് അനുജനെ പഠനത്തിലും പെങ്ങടെ വിവാഹത്തിനു വേണ്ടി അധികനേരം ജോലി ചെയ്ത് കൈത്തലങ്ങൾ അനിയൻറെ ശമ്പളം കൊണ്ട് സുഖമായി ജീവിക്കാൻ ഉദ്ദേശം കഴിഞ്ഞാൽ മൂത്തൊരു തറവാട്ടിലെ മാറാനുള്ള നാട്ടുനടപ്പ് പഴയ കണക്കുപറഞ്ഞ് നിൽക്കാം ഭാര്യയും ഭർത്താവും ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞാൽ അംഗസംഖ്യ കൂടും.

   

അല്ലേ അവൾ അവനെ പണിയെടുത്ത് എൻറെ മാസം കിട്ടണം നാണം വേണ്ടേ അമ്മ തുടരുകയാണ് അയാൾക്ക് സ്വന്തം കാതുകളെ വിശ്വസിക്കാൻ സാധിച്ചില്ല. അനുജത്തിയും അളിയനും അനുജൻ ഭാര്യ സംഭാഷണങ്ങൾ തുടരുന്നു ഓരോ വാക്കിലും പാതാളത്തോളം താഴ്ന്നു ഉമ്മറത്ത് അച്ഛൻറെ ഫോട്ടോയ്ക്ക് മുൻപിൽ കെടാവിളക്ക് പോലെ ഒരു ബൾബ് കത്തുന്നു അതിനുശേഷം അയാളൊന്ന് മുരടനക്കി അകത്തളം നിശബ്ദമായി വാതിൽ തുറക്കപ്പെട്ടു അമ്മയാണ്.

എൻറെ മോൻ വന്നു മോനെ കാണാൻ വന്നിട്ടുണ്ട് നിന്നോട് ഒരുകാര്യം ചോദിക്കാനാ ചെയ്യേണ്ടത് പറഞ്ഞാലും നീ ചെയ്യും അത് അവർക്ക് നന്നായി അറിയാം വായോ അയാൾ അകത്തേക്ക് കയറി കണ്ണുകളെ മറക്കാൻ അയാൾക്ക് ഏറെ വേണ്ടി വന്നു ഇരിപ്പുണ്ടോ പെങ്ങളുടെ ഭർത്താവ് ചോദ്യം വന്നപ്പോൾ കഴിച്ച് ബാക്കി ഇരിപ്പുണ്ട് ഇവിടെ വേറെ ആരും കഴിക്കാറില്ല ഞാൻ എടുത്തു തരാം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.