മകളോട് ചെയ്തതിന് അമ്മ നൽകിയ തിരിച്ചടി

കൊഞ്ചലോടെ ചോദിച്ചു കൊണ്ട് അവരുടെ കൈയിലുണ്ടായിരുന്ന ക്ലാസിലേക്ക് മദ്യം പകർന്നു എന്താടി അങ്ങനെ ഒരു ചോദ്യം ഇപ്പൊ ദേവിയുടെ തോളിൽ പതിയെ അടുത്തയാളെ കരിങ്കല്ലിൽ കൊത്തിയെടുത്ത പോലൊരു പെണ്ണ് അവളുടെ ചുണ്ടിൽ മാത്രം വല്ലാത്ത ചുവപ്പ് വിടർന്നുനിൽക്കുന്ന ദേവിയുടെ ചുണ്ടിലേക്ക് അയാൾ ആർത്തിയോടെ നോക്കുന്നത് കൊണ്ട് അവൾ ലജ്ജയോടെ മുഖംതിരിച്ചു ഇപ്പൊ കണ്ടാൽ ശരിക്കും രാക്ഷസനെ പോലെയുള്ള നിങ്ങൾ മാസം കൊത്തിപ്പറിച്ചു അവരുടെ രാക്ഷസൻ അതും പറഞ്ഞ് അവൾ കുലുക്കി ചിരിച്ചപ്പോൾ ഇറുകിയ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ അവളുടെ.

മാറൂ തിരമാല കണക്കെ ഇളകിമറിഞ്ഞു പെണ്ണിനും ഒരു പക്ഷേ ഇതുവരെ നിന്നെ പോലെ ഉള്ള പെണ്ണിനെ ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല അതും പറഞ്ഞാൽ ഒരു ഇറച്ചി കഷ്ണം എടുത്തു അവളുടെ വായിൽ വച്ചു കൊടുത്തു.അയാളുടെ കണ്ണിലേക്ക് നോക്കി എന്നെ മുന്നേ നിങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞു തന്നിരുന്നെങ്കിൽ എൻറെ മോൾ നഷ്ടപ്പെടില്ലായിരുന്നു അല്ലേ? അവളുടെ അപ്രതീക്ഷിതമായ ചോദ്യം കേട്ട അയാൾ ഒരു നിമിഷം എടി പകച്ചുനിൽക്കുന്ന അയാളുടെ കൈ തട്ടി എൻറെ മോളെ കാണാതായപ്പോൾ കരയുന്ന കൂട്ടത്തിൽ നിങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു സ്റ്റേഷനിൽ പോകാനും പരാതി കൊടുക്കാനും നിങ്ങളായിരുന്നു മുൻകൈയെടുത്തത് പക്ഷേ എനിക്കറിയാമായിരുന്നു അവളെ കൊന്നത് നിങ്ങൾ ആയിരുന്നു എന്ന് നിനക്ക് ഭ്രാന്ത് പിടിച്ചോ കൊച്ചുമോളെ പോലെയാണ്.

   

ഞാൻ കണ്ടിരുന്നത്.അയാളുടെ വാ പൊത്തി കഴിഞ്ഞത് കഴിഞ്ഞു ഇനി മോൾ മറിച്ച് ഒരു മാസം തികയും മുമ്പേ അമ്മയുടെ ലീലാവിലാസം നാട്ടുകാരെ അറിയിക്കണം ദേവി മുലച്ചിയുടെ പറഞ്ഞപ്പോൾ അയാൾ അടങ്ങി അവൾ അകത്തു പോയി ഒരു സിഗരറ്റ് കിട്ടും ലൈറ്റ് എടുത്തുകൊണ്ടുവന്ന് അയാൾക്ക് നേരെ നീട്ടി ഇത് മുതലാളിയുടെ അല്ലെ ഞാനെന്ന പണി ഒരു പൊട്ടിത്തെറിയിലൂടെ കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു കൂടെ ഒഴുകുന്ന രക്തവും അവരുടെ വാക്കുകൾ കേട്ടപ്പോൾ അയാൾ സ്വന്തം മോളുടെ രക്തം കണ്ണീരോടെ തുടക്കേണ്ടി വന്ന ഒരു അമ്മയുടെ അവസ്ഥ നിങ്ങൾക്ക് അറിയൂ.എന്നിട്ടും ഞാൻ ചെയ്തത് നിങ്ങളെ രക്ഷിക്കാൻ വേണ്ടി തന്നെയായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *