ടീച്ചർ അച്ഛനെയും കൂട്ടി കാസിൽ വന്നാൽ മതി എന്ന് പറഞ്ഞു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ട്രൗസർ പൊക്കിയപ്പോൾ സച്ചിയുടെ അടി കൊണ്ട് തീർത്ത ചോരപ്പാടുകൾ കണ്ടു ഹരിത മുഖത്തേക്ക് നോക്കി പിടിവിട്ടു അപ്പോൾ ക്ലാസിലുള്ള കുട്ടികൾ കണ്ണുകൾ ഒക്കെ അവനില്ലായിരുന്നു ഇന്നലെ നോട്ടെടുത്ത് പഠിക്കും തിരിച്ചുവന്നശേഷം എല്ലാവരോടും ചോദ്യം ചോദിക്കാം ഹരിത അവൻറെ കയ്യിൽ പിടിച്ച് പുറത്തേക്കിറങ്ങി തുടയിൽ അടി കൊണ്ട് പാടുകൾ വന്നത് അച്ഛൻ അടിച്ചതാ ടീച്ചറേ ഒരു നിമിഷനേരം ഹരിത അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി.

യാതൊരു സങ്കടവും ഭാവമാറ്റം അവനില്ലായിരുന്നു എന്തിനാ എപ്പോഴും ഇങ്ങനെയാണോ അല്ല അച്ഛൻ എപ്പോഴും എന്നോട് സ്നേഹം ആണ് പക്ഷേ ആദ്യമായിട്ട് അച്ഛൻ ടീച്ചറുടെ ക്ലാസ്സിൽ നന്നായി പഠിക്കുക നന്നായി പഠിക്കുന്നുണ്ട് ലോ ഇന്ന് മാത്രമല്ലേ ഉള്ളൂ അതിന് കാരണം എന്താണെന്ന് എനിക്ക് ഇപ്പോൾ മനസ്സിലായി.പിന്നെ നാളെ ക്ലാസ്സിൽ വന്നാൽ മതി ഒരു നിമിഷം ഹരിതയുടെ കണ്ണിലേക്ക് നോക്കി അച്ഛൻ വരില്ല ടീച്ചർ അതെന്താ അച്ഛനെ തിരിച്ചറിയാം നോക്കിയിട്ട് അച്ഛൻ ചോദിച്ചിരുന്നു അപ്പോൾ അറിയാം എന്ന് പറഞ്ഞു ആ ഫോട്ടോയും വിളിച്ച് അച്ഛൻ എന്ന് നോക്കുന്നത് കണ്ടു പിന്നെയും അച്ഛൻ മുറിയിൽ വന്ന് ആ ഫോട്ടോ.

   

നോക്കി നിൽക്കുന്നത് ഞാൻ കാണാറുണ്ട്.ഇങ്ങനെ അച്ഛൻ അടിച്ച് വേദനയിൽ കിടക്കുമ്പോൾ അച്ഛൻ വന്നു കെട്ടിപ്പിടിച്ചു പറഞ്ഞു സ്നേഹം കൊണ്ട് തല്ലടാ സച്ചിൻ അച്ഛൻറെ പേര് എന്താ ചന്ദ്രൻ.അന്ന് വൈകുന്നേരം രവിചന്ദ്രൻ കയറിവരുമ്പോൾ തന്നെ ഇരുന്നു പഠിക്കുന്ന കണ്ടു എന്താണെന്ന് പുറത്തിരുന്ന് ഒരു പഠിപ്പ് എന്തിന് വല്ല കാശു ഇടപാട് നടത്താൻ ഉണ്ടോ അതല്ല നാളെ അച്ഛനോട് സ്കൂളിൽ വരാൻ ടീച്ചർ പറഞ്ഞു എന്തിന് സ്വരത്തിൽ ഹൃദയം ശക്തമായി പിടിച്ചു അറിയില്ല സ്കൂളിൽ വരണ്ട എന്ന് ക്ലാസ്സിൽ കയറി ഒന്നും ടീച്ചർ പറഞ്ഞു നിൻറെ അമ്മയുടെ പറ അവൾ വരും. എനിക്ക് കട തുറക്കാൻ.

ഉള്ളത് പോയാൽ മതിയെന്ന് എടുത്തില്ലെന്ന് പറഞ്ഞു ഞാൻ ഒന്നും വരില്ല ടീച്ചർ പറഞ്ഞു നാളെ കടയിൽ കുറച്ച് സാധനങ്ങൾ എടുക്കാൻ ഉണ്ട് അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ ഞാൻ നാളെ സ്കൂളിൽ പോകണ്ടായോ സ്കൂളിൽ ചെന്ന് എനിക്ക് ക്ലാസിൽ കയറാൻ പറ്റില്ല അയാൾ പറഞ്ഞു എന്തായാലും നാളെ സ്കൂളിലേക്ക് പോയി അതും പറഞ്ഞ് അകത്തേക്ക് കയറി പോകുമ്പോൾ നിരാശയോടെ അവൻ നിന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *