ഭർത്താവ് ഉപേക്ഷിച്ച ശേഷം ആ പെൺകുട്ടി ചെയ്തത് അറിയണോ

ശബ്ദം എൻറെ കാതൽ പരിശ് ഇപ്പൊ ഒന്നും ഇല്ലാതെ ശബ്ദം ഒന്ന് പുറത്തേക്ക് വന്ന കരയിലെ തടത്തിൽ ഒന്നരവയസുകാരന് പൊന്നുമോൻ എന്നെ നോക്കി ചിരിക്കുന്നു.എടുത്തു മാറോടണച്ചു കഴിഞ്ഞു ഇനി ആരും ചോദിക്കാൻ വരില്ലല്ലോ.മൂത്തമകളായ അതുകൊണ്ടാകണം എൻറെ ഇഷ്ടത്തിന് ആരും എതിര് നിൽക്കാതെ എനിക്ക് അയാളെ വിവാഹം ചെയ്തു തന്നത് കോളേജിൽ പോകുമ്പോൾ എന്നെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു നിറത്തിലുള്ള കണ്ണുകളുള്ള ചുരുണ്ട മുടിക്കാരൻ അയാളെ ഞാൻ എപ്പോഴും സ്നേഹിച്ചുതുടങ്ങി ഇതൊന്നും അറിയില്ലായിരുന്നു മഴക്കാലത്ത് ചോർച്ച.

അടക്കാൻ പാടുപെടുന്ന വേദന എൻറെ അവസ്ഥയെന്നും അയാൾക്ക് പ്രശ്നമില്ലായിരുന്നു എന്നെ അത്രയ്ക്ക് പറഞ്ഞാണ് എൻറെ ഉപ്പാൻറെ സമ്മതിച്ചപ്പോൾ അയാളുടെ വാക്കുകളിലെ സ്നേഹത്തിനു മുൻപിൽ എല്ലാവരും നിന്ന് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഒരു കുഞ്ഞായി കഴിഞ്ഞപ്പോഴായിരുന്നു അയാൾ മനസ്സിലാക്കാൻ തുടങ്ങിയത്.മനസ്സിലായത് ഫോൺവിളികളും ഒഴിഞ്ഞുമാറുകയും എന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാതെയായി പിന്നെ അയാൾക്ക് മറ്റൊരു കുടുംബം ഉണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായത് അതിൽ രണ്ടു മക്കളുമുണ്ട് എനിക്ക് കിട്ടേണ്ടത് കിട്ടി നിന്നും ഇനി എനിക്കൊന്നും ഫ്രീ ആകണം അയാൾ എന്നെ ഒഴിവാക്കണം.

   

മറ്റൊരു വിവാഹത്തിലേക്ക് പോകണം.എനിക്ക് താഴെ രണ്ടു അനിയത്തിമാർ ഉമ്മ ഒരു സാധു സ്ത്രീ ആയതുകൊണ്ട് ആയതാണ് നേരത്തെ പോയത് ഉപ്പാൻറെ അവശതകൾ മനസ്സിലാക്കി ഞാൻ ജോലിക്ക് പോകാൻ തീരുമാനിച്ചു കുറച്ചകലെയുള്ള ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ സെൻററിൽ ജോലികിട്ടി.പല കണ്ണുകളും ഉണ്ടായിരിക്കും വേറെ കല്യാണം ഒന്നും കഴിക്കുന്നില്ലേ മോളെ അതോ വേറെ വല്ല ചുറ്റുപാടും തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ടോ പെങ്ങന്മാരും തിരിച്ചറിയാത്ത ഞരമ്പുരോഗങ്ങൾ തുടങ്ങി അതിലൊന്നും പതറാതെ മുന്നോട്ട് പോയപ്പോൾ അനിയത്തിമാരുടെ പഠനം വീട്ടിലെ കാര്യങ്ങളും നടന്നുപോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *