പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പയ്യനെ കല്യാണം കഴിച്ചതിന് സംഭവിച്ചത്

മണവാട്ടി എന്നും പറഞ്ഞ് പിന്നിൽ ഐശ്വര്യ വന്നു നിന്നും അപ്പോഴേക്കും മുറിയാകെ നിറഞ്ഞു നിന്നിരുന്ന മുല്ലപ്പൂ സുഗന്ധം വിലകൂടിയ ഡ്രസ്സ് അവിടേക്ക് പരന്നു പാലക്കാ മാല സാരിയുടുത്തു അധികസമയം ഇല്ലാതെ നാടൻ വധുവിനെ പോലെ ഒരുങ്ങാൻ എന്ന് കാവ്യ തനിക്ക് വേറെ തിരിച്ചു നിർത്തി ഐശ്വര്യ പ്രൗഢി വിളിച്ചോതി കാഞ്ചിപുരം സാരിയിലും പുതിയ മോഡൽ ആഭരണങ്ങളിലും ആയിരുന്നു മറ്റുള്ളവരുടെ ശ്രദ്ധ.പെരുമാറ്റരീതികൾ കണ്ടപ്പോൾ സമീപനം പാലിച്ചു ഇവർക്ക് ഒരു മാറ്റവും ഇല്ല എന്ന് ചിന്തിച്ചു ഒരുപാട് നാളുകൾക്കു ശേഷം കാണുകയായിരുന്നു.

ആ ബാല്യകാല സുഹൃത്തുക്കൾ അവരെ സംസാരിക്കാൻ വിട്ട് ബാക്കി എല്ലാവരും പുറത്തുപോയി കാവ്യ ഐശ്വര്യയുടെ ചോദിച്ചു ഏട്ടൻ വന്നില്ലേ ഇന്ന് അദ്ദേഹത്തിന് ഓഫീസിൽ ഒരു സ്റ്റാഫിനെ വിവാഹം ആണെന്ന് വിവാഹം ക്ഷേത്രത്തിൽ വച്ചാണ് നാളെ അവിടെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ റിസപ്ഷൻ ചെയ്യുന്നത് ഒരു ക്ഷേത്രമാണ് സ്റ്റാഫ് ജീവനാണ് വരാൻ പറ്റില്ല നീ ഇത്രയും വലിയ ഡോക്ടർ ആയിട്ട് എന്തിനാണ് പാവപ്പെട്ട ഒരാളെ കല്യാണം കഴിക്കുന്നത് ഞാൻ എത്ര ആഡംബര ജീവിതമാണ് വീട്ടിൽ മൂന്നു ജോലിക്കാരന് ഞാൻ ജീവിക്കും എന്ന് കരുതിയിരുന്ന.

   

ഇപ്പൊ നീ അങ്ങനെ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു ഐശ്വര്യ തുടങ്ങും മറുപടി ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല കൊണ്ടുപോകാൻ അമ്മ വന്ന്. അവർക്കൊക്കെ തിരിച്ചു ഒന്നും പറയാൻ തോന്നിയില്ല ഒരു ഡോക്ടറാണെന്നും കല്യാണം കഴിക്കാൻ പോകുന്നത് ഒരു പാവപ്പെട്ട വീടിൻറെ ആളാണെന്നും അവർക്ക് അറിയാമായിരുന്നു പക്ഷേ അവളും മറ്റുള്ളവരുടെ വാക്കുകൾ ഒന്നും ചെവികൊണ്ടില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.