മകൻ കെട്ടിയത് പാവപ്പെട്ട വീട്ടിന്റെ കുട്ടിയേ ശേഷം സംഭവിച്ചത്

കൂട്ടുകാരൻ അജ്മലിനെ വിവാഹദിവസം ആൻഡ് ഭാര്യ സൽമാ മണവാട്ടിയായി പന്തലിൽ എത്തിയപ്പോൾ കൂട്ടത്തിൽ എവിടെയും അവൻറെ അമ്മയെ കാണാത്തത് എന്നെ വല്ലാതെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തി.മകൻറെ ഭാര്യ ഉമ്മാക്ക് മരുമകൾ ആണെന്നാണ് സമൂഹം പറയുന്നതെങ്കിലും സ്വന്തം മക്കളെ പോലെ തന്നെ ആണല്ലോ കാണേണ്ടത് ഇനിയെങ്ങനെ കണ്ടില്ലെങ്കിൽ തന്നെ മരുമകൾ ആദ്യമായി ഭർത്താവിനെ വീട്ടിലേക്ക് വരുന്ന ദിവസം വീട്ടിലേക്ക് കൈ പിടിച്ചു കൊണ്ടു പോകുമ്പോൾ എവിടെയെങ്കിലും ഉണ്ടാകേണ്ടതല്ലേ ഉണ്ടാവണം അതാണ് മര്യാദ.

ഇത് എന്താണ് സംഭവം ലോഡ് ചോദിക്കാൻ ആണെങ്കിൽ പെണ്ണുങ്ങളെ കൊണ്ട് അവൻറെ അടുത്തേക്ക് അങ്ങോട്ട് എടുക്കാൻ വയ്യ ആളുകൾ തിങ്ങി നിറഞ്ഞ ആ പന്തലിൽ അവൻറെ ഉമ്മ എങ്ങാനും അവിടെയുണ്ടോ എന്നുള്ളത് വീണ്ടും ശ്രദ്ധിച്ചുനോക്കൂ എങ്കിലും ഉള്ള എല്ലാവരും എന്നെ കണ്ണിൽപെട്ടു അപ്പുറത്ത് വല്ല തിരക്കിൽപ്പെട്ട് ആയിരിക്കുമോ എന്ന് ചിന്തിച്ചു ഉള്ള കാരണം മകൻറെ ഭാര്യ വീട്ടിലേക്ക് വരുമ്പോൾ ആ സദസ്സിൽ നിർബന്ധമായും ഉണ്ടാവേണ്ട ആൾക്ക് എന്താണ് അതിനേക്കാൾ തിരക്ക്. കൂടുതൽ നിൽക്കാതെ ഞാൻ ആളുകളെ ഒരുവിധം തള്ളിമാറ്റി വീടിന് പുറകിലൂടെ അടുക്കളവാതിൽ തെങ്ങും.

   

അവിടെ എല്ലാവരും നോക്കിയിട്ടും കാണാഞ്ഞപ്പോൾ ഒന്ന് രണ്ടുപേരോട് അന്വേഷിച്ചപ്പോഴാണ് എന്തോ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് അയൽവാസിയുടെ വീട്ടിലേക്ക് പോയിരിക്കുന്നു എന്ന് അറിഞ്ഞത്.തിരിഞ്ഞുനടക്കാൻ മനസ്സ് അനുവദിച്ചില്ല എന്തായിരിക്കും കാരണം എന്നറിയാം അയൽവാസിയുടെ വീട്ടിൽ ചെന്നു ആ വീട്ടിലെ കോലായിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് എങ്ങനെയിരിക്കുന്നു എന്താണ് ഈ സമയത്ത് ഇവിടെ വന്നിരിക്കുന്നത് നിങ്ങളും കുടുംബവും വന്നിട്ടുള്ളത് ചില ആൾക്കാർ പലതും പറയും എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ എന്നെ ഒന്നു തുറിച്ചുനോക്കി എന്നല്ലാതെ മറുപടി ഒന്നും പറഞ്ഞില്ല എന്താണ് പ്രശ്നം.

എന്ന് സാവധാനം ചോദിച്ച അറിഞ്ഞപ്പോഴാണ് അവർക്ക് ഇഷ്ടമില്ലാത്തത് കുട്ടിയാണ് അജ്മൽ കല്യാണം കഴിച്ചിരിക്കുന്നത് ഇല്ലാതിരിക്കാനുള്ള കാരണങ്ങൾ ചോദിച്ചപ്പോൾ ഞങ്ങളെപ്പോലെ ഇല്ലാത്ത ആൾക്കാർ ആണെന്നും അച്ഛൻ കല്യാണ ശരിയാവാത്ത കാരണം കൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ ചെയ്തതും എൻറെ വാക്ക് കേൾക്കാതെ വരുമ്പോൾ വിളിച്ചാൽ എന്നെ കിട്ടും എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ മറുപടി പറയാൻ എൻറെ വാക്കുകൾ പുറത്തേക്ക് വന്നില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *