മൂന്നു വയസ്സുള്ള കുഞ്ഞു കുട്ടിയോട് ചെയ്തതിന് അവൾ കൊടുത്ത തിരിച്ചടി

പതിവുപോലെ ഫേസ്ബുക്കിൽ സുന്ദരികളായ പെൺകുട്ടികൾക്കും ഫ്രണ്ട് റിക്വസ്റ്റ് അയച്ചു കൊണ്ടിരുന്നപ്പോൾ അരുണിനെ ഒരു റിക്വസ്റ്റ് വന്നത് പണക്കാരനായ അച്ഛനും അമ്മയ്ക്കും ഉള്ള ഒരേയൊരു മകനാണ് അരുൺ വീട്ടിൽ പൂത്ത ക്യാഷ് അതുതന്നെ ബിസിനസ് എന്ന പേര് പണം ധൂർത്തടിച്ച് നടക്കലാണ് ജോലി. ഞാനൊരു വീട്ടമ്മയാണ് ഭർത്താവ് സൗദിയിലാണ് അരുൺ ഒരു മഴത്തുള്ളി കിലുക്കം നിറഞ്ഞു അവരുടെ തെറ്റുകൾ പലപ്പോഴും പരിധികളില്ലാതെ പറന്നുനടന്നു അവൻറെ മനസ്സിൽ പ്രണയം പൂത്തു തളിർത്തു പ്രണയം എന്ന് പറയുന്നത് അവളെ കാര്യം സാധിക്കുക എന്നതായിരുന്നു.

എനിക്ക് കാണാൻ തോന്നുന്നു.അപ്പോൾ ആരും കാണില്ല മൂന്നുമണിക്കൂർ രേഷ്മ വരാം എന്ന് പറഞ്ഞത് എന്നാലും അവരെ കാത്തിരിക്കാൻ ആയപ്പോഴേക്കും അവന് ഹോട്ടൽ മുറിയിലെത്തി കൃത്യം മൂന്നുമണിക്ക് തന്നെ അവൾ എത്തി അവളുടെ ശരീരത്തിൽ നിന്ന് വന്ന ഏതോ അവിടെ എല്ലാം നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നത് പോലെ തോന്നി അവൻറെ മനസ്സിൽ കുളിര് കോരിയിട്ടു 40 വയസ്സ് ആരെങ്കിലും കണ്ടാൽ ഒരു 30 പറയും വലിയ കണ്ണുകളും തുടുത്ത കവിളുകളും അവളുടെ മനസ്സിൽ മോഹത്തിന് പക്ഷികൾ ചിറകടിച്ചു ചൂടാണ്.അവളെ ചേർത്തു പിടിച്ച് ഉമ്മകൾ കൊടുത്തു അവൾ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടും.

   

അവൻ കേട്ടില്ല വെയിറ്റ് കൊണ്ടുവന്ന ജ്യൂസ് ക്ലാസിൽ പകർന്ന് അവരെ അവളുടെ അരികിലൂടെ കൈചുറ്റി വീട്ടിലിരുത്തി ഗ്ലാസ് അവരുടെ ലിപ്സ്റ്റിക് ചുണ്ടിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു കുടിച്ചോളൂ അവളെ തന്നെ നെഞ്ചിൽ ചേർത്ത് പിടിച്ചു അവൾ അതിൻറെ ഇടയിൽ അവൻറെ ചുണ്ടിലേക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും ഗ്ലാസിലെ ജ്യൂസ് അടുപ്പിച്ചു നോക്കി അവൻ അവൻറെ പേരിൽ അവളുടെ ശരീരത്തിൽ പാമ്പിനെ പോലെ ഇഴഞ്ഞു നടന്നു കൊടുക്കുന്നില്ല നിനക്ക് വല്ലാത്ത ദാഹം ആയിരുന്നല്ലോ ഞാൻ പിന്നെ കുടിക്കാം.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.