പഠിക്കാൻ മിടുക്കി ആയ കുട്ടി അമ്മയും കൊന്നതിന്റെ കാരണം അറിഞ്ഞു ഞെട്ടി

അവളുടെ നേരെ എല്ലാം തടവുപുള്ളികളുടെയും കണ്ണുകൾ നീണ്ടു വെളുത്തു കുരുന്നിനെ ഒരു പെണ്ണ് പോയാൽ 20 21 വയസ്സ് പ്രായം കാണും കണ്ണിൽ നിസ്സംഗത എങ്ങോട്ടും നോക്കുന്നില്ല ആരെയും ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല മറ്റേതോ ലോകത്ത് ഉള്ളതുപോലെ അവളുടെ കൂടെ നടന്നു ഒരു ചലിക്കുന്ന പാവ കണക്കേ ഓഫീസിലുള്ള പൂർവ അതിനുശേഷം അവർ അവരുടെ സെല്ലിലേക്ക് നടന്നു വനിതാ പോലീസുകാർ കുറ്റമെന്ന് ചോദിക്കുന്നു കൊലപാതകം എന്ന് പൊലീസുകാരിൽ ഒരാൾ അവരുടെ ശബ്ദം പറഞ്ഞിരുന്നോ അത് വിശ്വസിക്കാനാവാതെ പലതരത്തിലുള്ള കുശുകുശുപ്പ്.

മായ എന്നാണ് പേര് നന്നായി പഠിക്കുന്ന കുട്ടി ആയിരുന്നു എന്നും കൊന്നത് സ്വന്തം തന്നെയാണ് എന്നത് അവിടെയുള്ള പോലീസുകാരിൽ നിന്ന് സഹതടവുകാർ അവർക്കെല്ലാം അത്ഭുതം ആയിരുന്നു കാരണം ഇത്രയും പഠിക്കുന്ന ഒരാൾ അതും ഈ ചെറുപ്രായത്തിൽ സ്വന്തം അമ്മയെ നിഷ്കളങ്കമായ അവളുടെ മുഖം കണ്ടാൽ ഇങ്ങനെ അവർ ചെയ്തു കൂടി എന്ന് ഒരാളും പറയില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ അവരെല്ലാം അവളെ ചുറ്റിപ്പറ്റി നടന്നു യാഥാർത്ഥ്യം മനസ്സിലാക്കാൻ അവളാകട്ടെ ആരോടും.

   

മനസ്സുതുറന്ന് സംസാരിച്ചില്ല.ഒരാളായി അവൾക്കായി കൂട്ടിക്കെട്ടിയത് ലളിത ചേച്ചിയായിരുന്നു ആദ്യമൊന്നും അവരെ അവൾ അടുപ്പിച്ചില്ല രണ്ടുപേർക്കുമിടയിൽ ഒരു ആത്മബന്ധം വളർന്നു.ഒരിക്കൽ ഒരിക്കൽ മാത്രം മനസ്സു തുറന്നു ചെറുപ്പത്തിൽ ആരുടെ കൂടെ ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന അമ്മ.

അയാളുടെ കൂടെ ജീവിതമാരംഭിച്ചു ആദ്യത്തെ പുതുമ കഴിഞ്ഞപ്പോൾ വഴക്കായി ഒടുവിൽ അയാൾ കെട്ടുപോയി മൂന്നുകുഞ്ഞുങ്ങളും നിങ്ങളോടുള്ള ദേഷ്യം മുഴുവൻ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ തീർത്തു അവർ പട്ടിണിക്കിട്ടും പീഡിപ്പിച്ചു എല്ലാം സഹിച്ചും അവരുടെ കൂടെ തന്നെ നിന്നു മൂന്നു പെൺകുട്ടികളും പഠിക്കാൻ മിടുക്കിയായിരുന്നു അതിനുശേഷം അവൾ പറഞ്ഞത് നിർത്തി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *