ഭാര്യ ചീത്ത പറഞ്ഞ് അയച്ചു വിടുന്ന ആളെ കണ്ട് അയാൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

മനസമാധാനമായി ഉറങ്ങാൻ പോലും സമ്മതിക്കില്ല രാത്രിയിൽ വന്നതേ വൈകിയാണ് ബിസിനസ് ആവശ്യത്തിന് പുറത്തുപോയ ആയിരുന്നു നാട്ടിലും പുറത്തുമായി പരന്നുകിടക്കുന്ന ബിസിനസ് സാമ്രാജ്യം ഞാനും അനിയനും കൂടിയാണ് നോക്കുന്നത്.വിദേശത്ത് കഴിഞ്ഞു മുറിയിൽ നിന്നും ഉറക്കെ വിളിച്ചു പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നത് നോക്കിക്കേ കേട്ടു ഒന്നും ഇല്ല ചേട്ടാ ചേട്ടൻ വേറെ പണിയൊന്നുമില്ലേ അവരോട് നിൽക്കാൻ പറ മാറ്റിവച്ചിരിക്കുന്ന പൈസയിൽ കുറച്ച് അവർക്ക് കൊടുക്ക്. ഒരുപാട് ഇറങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ആരെങ്കിലും ആകും ഇവിടെ ഇങ്ങനെ ഒരു ആൾ ഉണ്ട് എന്ന് അറിഞ്ഞു വന്നതാകും.

അവൾ എനിക്ക് നല്ല ദേഷ്യം വന്നു ഇതുപോലെ ഭർത്താവ് പറഞ്ഞു ഒരെണ്ണം വെറുതെ വേണ്ടത്രേ പൈസ മസാല വാങ്ങിവെച്ചാൽ മതിയത്രേ എനിക്ക് മസാല വേണ്ട ആവശ്യത്തിന് നമ്മൾ തന്നെ ഉണ്ടാക്കുന്നില്ലേ മസാലകളുടെ വീട്ടിൽ വന്ന് മസാല വിൽക്കുന്നു എന്ന് കഷ്ടമാണ് എന്തെങ്കിലും കൊടുത്തു വിട്ടു മുന്നിൽ വന്ന് കൈ നിൽക്കുന്നവർ ആരായാലും അവരുടെ അവസ്ഥയിൽ നമ്മൾ അവരെ സഹായിക്കണം വെറുംകൈയോടെ ഒരിക്കലും.

   

പറഞ്ഞു വിടരുത്. ആ സ്ത്രീയെ കണ്ടതും ഞാൻ എൻറെ പഴയ കാലമാണ് ആലോചിച്ചു ആളുകൾ ഓരോരുത്തരായി സാധനങ്ങൾ വാങ്ങി മടങ്ങി ഭയം തോന്നി അതിലപ്പുറം ആത്മാഭിമാനം വ്രണപ്പെടുന്ന ഓർത്തപ്പോൾ മനസ്സ് തേങ്ങി ആരുടെ മുന്നിലും കൈനീട്ടി അമ്മയുടെ പഠിപ്പിച്ചിട്ടില്ല ഇത് ഇപ്പോൾ അറിയാതെ വന്നതാണ് പാവത്തിന് പണി ഇല്ല ആശുപത്രിയിൽ പോകാൻ ഉള്ള പൈസയുമില്ല രണ്ടു ദിവസം വന്നപ്പോൾ തന്നെ അയാൾ മാന്യമായിപോയി നിൻറെ തന്തയോട് പറയടാ ഞാൻ ഇവിടെ നടക്കൂല നടക്കൂല ബാക്കി വെച്ച പണം തന്നിട്ട് മതി എത്ര എങ്കിലും അയാൾ ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ല കരഞ്ഞു കൊണ്ട് പോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.