അടിയും വഴക്കും ആയി നടന്നിരുന്ന ചെയ്തത് അറിയണോ

ദേഷ്യത്തോടെ മറിയാമ്മയുടെ കടയുടെ മുന്നിൽ നിരത്തി വച്ചിരിക്കുന്ന കുപ്പിയിലേക്ക് ആഞ്ഞടിച്ചു അപ്പോൾ മറിയാ നിലവിളിച്ചു പോയി പൈസ കൊടുത്തു എന്ന് പറയുമ്പോൾ മുറിഞ്ഞ് രക്തം ഒഴുകുന്ന ഒരുപാട് മുറിവ് ആശുപത്രിയിൽ പോകാം സന്തതസഹചാരിയായ ദേവൻ പിടിച്ച് വലിച്ച് വണ്ടിയിൽ കയറി അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയിൽ വന്ന് വന്നിട്ട് അകത്തേക്ക് വിളിച്ചു പറഞ്ഞു പറഞ്ഞു മുറിവ് ചെറുതായി ഒന്ന് കാണിച്ചു കൊടുത്തു കുട്ടി ബേബി ചൂണ്ടിക്കാണിച്ച് മുറിയിലേക്ക് പോയി പുറകെ ബേബി മെഡിസിനും ആയിരുന്നു നല്ലപോലെ മുറിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ല്ലോ മുറി വൃത്തിയാക്കി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

അല്ല ഇന്ന് ഇത് ആരുടെ കയ്യിൽ കിട്ടിയത് മറിയാമ്മേടെ പൈസ കൊടുക്കാൻ പോയപ്പോൾ തല ചൊറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ദേവനന്ദ പറഞ്ഞു. അപ്പൊ ഇതുവരെ ഒരു പെണ്ണിനെ കയ്യിൽ നിന്നും പൈസ മേടിക്കാൻ കഴിയാത്ത കഷ്ടം തന്നെ ആണല്ലോ അത് പെണ്ണായത് കൊണ്ടാണ് ആളുകൾ ആയത്.വീട്ടിൽ എത്തി അമ്മ പറഞ്ഞ് എന്താ നിൻറെ ഉദ്ദേശം വീഡിയോ എങ്ങനെ നാണവും മാനവും ഇല്ലാതെ അടിയും വഴക്കും ആയി നടക്കുന്നു നിന്നെ പോലെയാണോ നിന്നെ അളിയന്മാരെ പഠിപ്പും വിവരവുമുള്ള നല്ല കുടുംബത്തിൽ പിറന്ന അവരാണ് ഈ അവർക്കുകൂടി അമ്മ ആവേശത്തോടെയാണ്.

   

എന്നോട് പറഞ്ഞത് അതിനു ഞാൻ എന്ത് ചെയ്യുന്നത് ഒന്നും ചെയ്തില്ലല്ലോ എല്ലാം ഞങ്ങൾ അറിയുന്നുണ്ട് പുച്ഛത്തോടെ പറഞ്ഞു ഒന്നും മിണ്ടിയില്ല ഇതുപോലെത്തെ വഴക്കുണ്ടാക്കി നടക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന പെങ്ങമ്മാരെ വീട്ടിൽ തന്നെ നിൽക്കും പറഞ്ഞേക്കാം അളിയൻ്റെ ശബ്ദത്തിൽ അൽപ്പം ഭീഷണിയുണ്ടായിരുന്നു ഇച്ചായൻ എങ്ങനെ തുറക്കാം കൂട്ടുകുടുംബം അതുപോലെ ഞങ്ങളുടെ മക്കൾ വളർന്നു വരികയാണ് അവരുടെ ഭാവി തലമുറയ്ക്ക് ഇവിടെ ജീവിക്കാൻ പറ്റില്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *