മകൾ അമ്മയോട് ചോദിച്ച ചോദ്യം അറിയണോ

അത്താഴം കഴിക്കുന്നത് പെട്ടെന്നുള്ള ചോദ്യം കേട്ട് ഞാനൊന്നു ഞെട്ടി ഇഷ്ടം തോന്നിയിട്ടുണ്ടോ ഞാൻ ഒരു മറുചോദ്യം ചോദിച്ചു എൻറെ മാനസിക ടീച്ചർ ആരെങ്കിലും പ്രണയിച്ചിട്ടുണ്ടോ എന്ന് കള്ള ചിരിയോടെ അവൾ അമ്മയോട് ചോദിച്ചു എന്താ ഇങ്ങനെ ഒരു സംശയം ഒട്ടും വിലയില്ലാത്ത ഒരു ചോദ്യം കേട്ട് ഭാഗത്ത് ഞാൻ മറുപടി പറഞ്ഞു അമ്മുക്കുട്ടി കാണാൻ ഇപ്പോഴും നല്ല സുന്ദരിയാണല്ലോ ഈ 42 വയസ്സിൽ ഇത്രയും സുന്ദരിയായ ആ പ്രായത്തിൽ ഒക്കെ എന്തായിരിക്കും ഒന്ന് പോടീ കളിയാക്കാതെ ഇനി ഒരു മാസം മാത്രമേയുള്ളൂ നിൻറെ കല്യാണത്തിന് ഒരുക്കങ്ങൾ ബാക്കി ഒരുപാടുണ്ട് എല്ലാം.

ചെയ്തു തീർക്കും എന്ന് ടെൻഷനിൽ ഓരോ നോക്കിയിരിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ ഓരോ സംശയങ്ങൾ ഞാൻ സീരിയസായി പറഞ്ഞു ഞാൻ ആലോചിക്കുന്നത് എവിടെയും തൊടാതെ നേരത്തെ പറഞ്ഞു.ഞാൻ അതിനു മറുപടി ഒന്നും കൊടുത്തില്ല അല്ലേലും പെണ്ണിനെ കുട്ടികളി കൂടുതലാണ് പറയുന്നതിനർത്ഥം ചെയ്യാൻ പോയാൽ ഒരു അമ്മ മകൻ ഞങ്ങൾ അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളെ പോലെയുമാണ് എന്നാലും ഇന്നത്തെ അവളുടെ .

   

ചോദ്യത്തിന് ഒരു ഉത്തരം കൊടുക്കാൻ തോന്നിയില്ല അവരുടെ ചോദ്യത്തിനുള്ള ഉത്തരം മനസ്സിലെന്നോ മണ്ണിട്ടു മൂടിയ ഒന്നാണ്.ഞാൻ പോലുമറിയാതെ എൻറെ മനസ്സിൽ കയറിപ്പറ്റിയ ജാതി വേറെയാണ് എന്ന കാരണത്താൽ വീട്ടിലെത്തുമ്പോൾ വാശിപിടിക്കുന്ന ആണെങ്കിലും മരിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഉം ഒരുമിച്ച് ഒരു പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അച്ഛൻറെയും അമ്മയുടെയും ആത്മഹത്യ ഭീഷണിക്കു മുന്നിൽ തോറ്റു കൊടുക്കേണ്ടി വന്നു അല്ലെങ്കിലും അതിനുള്ള ധൈര്യം ഇല്ല.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *