പെണ്ണുപിടിയൻ ആണ് കരുതിയ ഓട്ടോക്കാരന്റെയും സത്യം അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി

ഈ ഓട്ടോ മാത്രമേ കിട്ടിയുള്ളൂ ഇറങ്ങുമ്പോൾ രാധാമണി അല്പം ഉച്ചത്തിൽ ആണ് ചോദിച്ചത് അമ്മു പേഴ്സിൽ നിന്ന് പൈസ എടുത്തു കൊണ്ട് കൊടുക്കുമ്പോൾ ആ മുഖത്ത് നോക്കാനുള്ള ധൈര്യം അവർക്കില്ലായിരുന്നു എന്താ ഇങ്ങനെയൊക്കെ പറയുന്നത് കേട്ടു അത് തിരിച്ചു പോയ ശേഷം അമ്മയുടെ അടുത്ത് ദേഷ്യത്തിലാണ് അത് പറഞ്ഞത് പിന്നെ അല്ലാതെ വേറെ ആരെയും കിട്ടിയില്ല കല്യാണ പെണ്ണ് പിടിയൻ നാട്ടുകാർക്ക് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് മതി പിന്നെ ആ പെണ്ണിനെ അവനെയും പൊക്കി ഇപ്പോൾ എല്ലാം കൂടി പൊക്കി പോലീസിനെ കാര്യം അറിയിച്ചു ദേഷ്യത്തോടെ നോക്കിയപ്പോൾ.

അവിടെ ഒന്നും മിണ്ടാതെ പോയി.ഹോസ്പിറ്റലിലാണ് മിക്കവാറും ഇറങ്ങുമ്പോൾ വൈകും വീടിൻറെ അടുത്തുള്ള പോകുന്ന ലാസ്റ്റ് ബസ് കിട്ടാറില്ല എന്നുമാത്രമേ ഒരു ദിവസം തുടങ്ങിയപ്പോൾ ശക്തമായ മഴയാണ് ഓട്ടോ സ്റ്റാൻഡിൽ എത്തിയപ്പോൾ ഓട്ടോ ഒന്നുമില്ല അല്പം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഉണ്ണി വണ്ടിയുമായി സ്റ്റാൻഡിലെത്തി കയറാൻ മടിച്ചു അമ്മ പറഞ്ഞത് എന്തെങ്കിലും ചെയ്താലോ മഴയായതുകൊണ്ട് ഒന്നു വിളിച്ചാൽ പോലും ആരും കേൾക്കില്ല അമ്മ അടുത്ത ഏതെങ്കിലും വണ്ടി വരും എന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ച് അല്പനേരം കൂടി നിൽക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു മഴ വീണ്ടും ശക്തി പ്രാപിക്കുന്നത് അല്ലാതെ കുറയുന്നില്ല.

   

അവൾ ഓട്ടോയിൽ കയറി നനയാതിരിക്കാൻ ടർപ്പ വിളിച്ചിട്ടു ചെറിയൊരു മുഴുവൻ സാരമില്ല പേടിച്ച് മുഖം കണ്ടപ്പോൾ എനിക്ക് ചിരിയാണ് വന്നത് വണ്ടി മുന്നോട്ട് പോകുമ്പോൾ. തുടക്കം അടുക്കലേക്ക് വരെ കൊണ്ടുപോകാൻ ചെന്നതാണ് ചെല്ലുമ്പോൾ വാതിൽചാരിയിട്ട് അപ്പോഴും നാട്ടുകാരെ വീട് നടക്കുന്നു പിന്നെ അത് പറഞ്ഞപ്പോൾ.

എന്നെ നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു പറഞ്ഞാൽ ആരും വിശ്വസിക്കുക ആധുനിക സമൂഹത്തിൽ കേടായിരുന്നു ശീലമായി ഇപ്പോൾ എന്നെ പെണ്ണുപിടിയൻ എന്നും വിളിക്കുന്നത് കേൾക്കുമ്പോൾ ചിരിയാണ് വരുന്നത് നമ്മുടെ സമൂഹം മറ്റുള്ളവരുടെ ജീവിതത്തിൽ എന്താ നടക്കുന്നത് നോക്കിയിരിക്കുകയാണ്.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.