ആത്മഹത്യ ചെയ്യാൻ പോയ ഏട്ടനെ സംഭവിച്ചത്

ചേട്ടാ സുഖമല്ലേ എൻറെ ചോദ്യം കേട്ടതും നിർത്തി ഗോപാലേട്ടൻ എന്നെ നോക്കി അപ്പോൾ ആ മുഖത്ത് തളംകെട്ടിനിൽക്കുന്ന ദൈന്യത ഞാൻ തിരിച്ചറിഞ്ഞു ഒരു പുഞ്ചിരി ഏട്ടൻ ചോദിച്ചു ഇപ്പൊ വന്നു എന്ന് അപ്പോൾ വന്നു കുറച്ചു ദിവസമായി ചേട്ടാ സമയം കിട്ടിയത് കുഞ്ഞിനെ ഇപ്പോഴും എന്നെ ഓർമയുണ്ടല്ലോ അത് തന്നെ വലിയ കാര്യം എന്താ ചേട്ടാ ഇങ്ങനൊക്കെ പറയുന്നത് ഈ വിദ്യാലയം ചേട്ടൻറെ കട ഒരിക്കലും എനിക്ക് മറക്കാൻ കഴിയില്ല സ്വപ്നങ്ങളെ കയ്യെത്തിപ്പിടിക്കാൻ ഞാൻ പഠിച്ചത്.

ഇവിടെ വിദ്യാർഥിനിക്ക് എത്രയോ പ്രിയപ്പെട്ടതാണ് അതിലും പ്രിയപ്പെട്ടതാണ് ഏറ്റവും കട അതൊക്കെ ഒരു കാലം കുഞ്ഞേ അമേരിക്കയിൽ പോയി കുഞ്ഞിനെ മറന്നില്ലല്ലോ അമേരിക്കയിൽ സ്വന്തം നാട് മനസ്സിനും ഇവിടെത്തന്നെയാണ് ഗ്യാസ് മിട്ടായി ഒക്കെ എവിടെ നിന്ന് വാങ്ങി കഴിച്ചിരുന്നത് മിഠായിക്ക് എന്ത് രുചിയായിരുന്നു ആ പത്തുപൈസയുടെ കണ്ണിമാങ്ങ അച്ചാർ അതിൻറെ ഒരു മനസ്സുകൊണ്ട് മാറിയിരുന്നു അപ്പോൾ മുടി പിന്നി മടക്കിക്കെട്ടി കൈ നിറയെ.

   

കുപ്പിവളകൾ ഇട്ടിരുന്നു ആ പാവാടക്കാരി.ലോകത്തിൻറെ ഏതു കോണിലായാലും മനസ്സിൽ നിന്നും ഇവിടെയായിരിക്കും ചിന്തിച്ച് സമയം പോയത് അറിഞ്ഞില്ല സമയം എത്രയായി ഞാൻ പോട്ടെ പിന്നീട് കാണട്ടെ ശരി മോളെ മോനെ മിട്ടായി കൊടുത്തോട്ടെ അതിൽ നിന്ന് ചേട്ടാ കൊടുക്കു അവന് കിട്ടിയ നാരങ്ങ ഒരെണ്ണം ഞാൻ വായിലിട്ടു വഴിയിലൂടെ പോകണം എന്നുള്ളത് കെട്ടി നിർബന്ധമായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.