ഇങ്ങനെ ഒരു ഭർത്താവ് ചെയ്യുന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞ് ഞെട്ടിപ്പോയി

ദിവസം അടുപ്പിച്ച് അവധി കിട്ടിയപ്പോഴാണ് രാത്രി വണ്ടിക്ക് വീട്ടിലേക്ക് പുറപ്പെട്ടു. പുറത്തുനിന്നുള്ളവർ ആരുമല്ല എല്ലാവരും കുടുംബക്കാരും ഈ പഞ്ചായത്തിലെ ഏക കൂട്ടുകുടുംബം. നാളെ ലീവ് എടുക്കേണ്ടിവരും നേരത്തെ എഴുന്നേറ്റില്ലെങ്കിൽ ഇതൊക്കെ സംഭവിക്കുമായിരുന്നു അതിന് അച്ഛമ്മയ്ക്ക് വഴക്ക് പറഞ്ഞു അമ്മയ്ക്ക് പിന്നെ എന്തെങ്കിലും കേട്ടാൽ ഉടനെ പറഞ്ഞു നിർത്തി. പിന്നെ അവരോട് ഒന്നും ചോദിക്കാൻ പോയില്ല രാത്രി 11 മണി കഴിഞ്ഞാ റൂമിലേക്ക് വന്നത്.

എത്ര ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് അവളെ നടത്തിയെങ്കിലും എൻറെ വികാരങ്ങളെ പുഞ്ചിരിയോടെ സ്വീകരിക്കുന്ന അവളെ കണ്ടപ്പോൾ ആദ്യമായി ഉള്ളിൽ ഒരു വേദന തോന്നിക്കുന്നുണ്ട്. അറിഞ്ഞിട്ടും ഒന്നും മിണ്ടാതെ കിടന്നു രാവിലെ അവൻ എഴുന്നേറ്റു പോയ ശേഷം സമയം നോക്കി പുലർച്ച നാലുമണി കൃത്യം ഏഴുമണിയായപ്പോൾ ഉണ്ണിക്കുട്ടന്റെ സ്കൂൾ ബസ് വന്നു. എട്ടുമണിയായപ്പോൾ എല്ലാവരും ബ്രേക്ഫാസ്റ്റ് കഴിക്കാൻ വന്നു.

   

എല്ലാവർക്കും വിളമ്പി കൊടുത്തു ചോറ്റുപാത്രം വെച്ച് മക്കളെ രണ്ടുപേരും ജോലിക്ക് പോയി സ്കൂളിൽ പോകും നന്ദിനി ബാക്കി ജോലികളിലേക്ക് തിരിഞ്ഞു. എല്ലാവരും കഴിച്ച് പാത്രങ്ങൾ തൊട്ടു കഴുകി തുടങ്ങാം അവൾക്ക് അച്ഛൻറെ കൂട്ടുകാരൻറെ മകനാണ് നന്ദിനി പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാഭ്യാസം മാത്രമേ ഉള്ളൂ.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *