യുവാവ് പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ കയറിവന്ന് പറഞ്ഞത് കേട്ട് ഞെട്ടി

ആരോടാ പുറത്തുനിൽക്കുന്നത് കുറച്ചുനേരമായി ലോ എന്താ കാര്യം ചോദിച്ചു അയാൾ സാറിനെ കാണാൻ നിൽക്കുകയാണ്. ജീവിതം നഷ്ടമായതിന്റെ നിൽപ്പ് ജീവിതം നഷ്ടമായതിന്റെ മുഖത്തിന് ഒരു പ്രത്യേകത അയാളുടെ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകും കണ്ണുകൾ ചത്ത മീനിന്റെ പോലെ തുറന്നിരിക്കും അയാൾ ഒന്നും കാണുന്നില്ല കേൾക്കുന്നുമില്ല അയാളുടെ നെഞ്ചിൽ ചേർന്ന് ഏകദേശം രണ്ടു വയസ്സുള്ള ഒരു കുട്ടിയും ഉണ്ടായിരുന്നു അയാളെ അകത്തോട്ട് എം എൽ എ പറഞ്ഞിട്ട് വന്ന രണ്ടുപേരെയും ഉണ്ട്.

അവർ വെയിറ്റ് ചെയ്യട്ടെ ഇയാളെ വിളിക്ക് ഒരു കുഞ്ഞിനെ വെച്ച് നിൽക്കുവല്ലെ അയാളോട് വരാൻ പറയ് സജീവൻ പറഞ്ഞു നിങ്ങൾ ഇരിക്ക് രണ്ട് സാറേ നിന്നോളം അടഞ്ഞ ശബ്ദത്തിൽ പറഞ്ഞു നിങ്ങൾക്കൊക്കെ ഇരിക്കാനുള്ള സുഹൃത്തേ ഈ കസേരകൾ ഒക്കെ എനിക്ക് എന്നിട്ട് കാര്യം പറഞ്ഞോ. വിളിച്ചിരുന്നു അയാളുടെ നെഞ്ചിൽ കിടന്ന് കൂട്ടി ഉറങ്ങിപ്പോയിരുന്നു പറഞ്ഞോളൂ ഭാര്യയെ കാണാനില്ല സാറേ പറഞ്ഞു ദിവസവും എത്ര പരാതികളാണ്.

   

ഒരേ രീതിയിൽ ഒരേ കാര്യം ഭാര്യയെ കാണാനില്ല ജീവിതം തീർന്നു പോകുന്ന പുരുഷ ജന്മങ്ങൾ വിശ്വകാലം അപമാനത്തിന്റെയും വേദനയുടെയും സമർപ്പിനേയും കുടിക്കുന്നവർ എവിടെയാ പോയത് എപ്പോഴാ പോയത് അയാൾ സാവകാശം ചോദിച്ചു രണ്ടുദിവസമായി ഞാൻ മിനിഞ്ഞാന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ വന്നപ്പോൾ ഇല്ലായിരുന്നു എന്നിട്ട് ഇപ്പോഴാണ് പറയുന്നത് ശാന്തമായി വീണ്ടും ചോദിച്ചു എന്തെങ്കിലും പറഞ്ഞാൽ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലെങ്കിൽ കൂട്ടുകാരുടെ വീട്ടിലൊക്കെ പോയിക്കളയും രണ്ടുദിവസം കഴിഞ്ഞ് വരികയും ചെയ്യും. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.