ഭർത്താവ് പിശുക്കനായി ക്യാഷ് എല്ലാം ചേർത്ത് വെച്ച് കാര്യം പറഞ്ഞ് ഭാര്യയും ഞെട്ടിപ്പോയി

രമ്യ ഇപ്പോഴും പഴഞ്ചൻ രീതിയാണല്ലോ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത് ഷോള്‍ ഇടാത്ത ഡ്രസ്സ് അല്ലെ ഇപ്പോഴത്തെ എല്ലാവരുടെയും ട്രെൻഡ്. അത് എന്നെക്കാളും ചേരുന്നത് സാറിൻറെ ഭാര്യയ്ക്ക് ആയിരിക്കുമെന്ന് മറുപടിക്ക് ശേഷം ഏതൊരു റിപ്പോർട്ട് കൊണ്ട് പോയാലും അത് തെറ്റാണെന്നാണ് അദ്ദേഹത്തിൻറെ വാദം. ഏറെ വൈകിയാണ് വീട്ടിലെത്തിയത് അപ്പോൾ മോള് ചെയ്തു വെച്ചിരിക്കുന്നത് എല്ലാം കുറെ പാഠങ്ങൾ ചായങ്ങൾ അവിടെ എവിടെയും പൂശിയും ചെയ്തു.

അത് എല്ലാം ചെയ്ത് അവളെന്നെ കണ്ടതും ഓടി വരികയും ചെയ്തു പെട്ടെന്ന് എനിക്ക് അരിശമാണ് ഉണ്ടായത് ഒന്നു നോക്കിയില്ല കൈകൊണ്ട് തൊടയിൽ ഒരു അടി കൊടുത്തു തെറ്റ് ചെയ്തു എന്ന് മനസ്സിലായത് കൊണ്ടാവണം അവൾ കരഞ്ഞില്ല ക്ഷീണം കൊണ്ട് അച്ഛനും മോളും കൂടെ ഒരുമിച്ചിരുന്ന് വരച്ച് കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. പോരാത്തതിന് മുകളിൽ എവിടെയോ കിടന്ന് ബാക്കി ധ രണ്ടും ഒരു വളിച്ച ചിരി ഞാനും അറിയാതെ ചിരിച്ചു പോയി.

   

സ്വകാര്യ അഹങ്കാരവും ഒരു കോളേജ് ഒരേ ക്ലാസ് നല്ല സുഹൃത്തുക്കൾ പ്രണയം അങ്ങനെ വിവാഹം ഒരു സാധാരണ ആയിരുന്നു. പക്ഷേ അത് എങ്ങനെ ഒരു ഉദ്ദേശം ഒളിഞ്ഞു കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു എന്നത് എന്നെ പ്രൊപ്പോസ് ചെയ്ത ഏത് കണ്ടപ്പോഴാണ് മനസ്സിലായത് ക്ലാസ് തീർന്ന ദിവസം ഒരുമിച്ചു ഒരുമിച്ച് നടക്കുന്ന സമയത്താണ് ചോദ്യം ചെയ്യുമോ എന്നുള്ള കാര്യം എനിക്ക് തന്നേക്കാമോ എന്ന് എനിക്കറിയാം സാരമില്ല അമ്മായി തന്നാലും മതി ഇത്രയും നാൾ കഷ്ടപ്പെട്ട് നിങ്ങൾ മൂന്ന് പെൺകുട്ടികളെയും വളർത്തി വലുതാക്കിയ അച്ഛനെ അങ്ങനെ പെട്ടെന്ന് ഒരു ദിവസം എനിക്ക് വിട്ടു തരാൻ നിനക്ക് ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകും ആലോചിച്ചു പറഞ്ഞാൽ മതി എന്ന് പറഞ്ഞു പോയി. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.