മകനെ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിട്ടും പെൺകുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ സമ്മതിക്കാതെ അമ്മ

മയക്കത്തിൽ നിന്ന് ഉണർന്നപ്പോൾ രാധാമണിക്ക് യൂറിൻ പാസ് ചെയ്യണമെന്ന് തോന്നി എഴുന്നേൽക്കാൻ ശ്രമിച്ചപ്പോഴാണ് ആരുടെയെങ്കിലും സഹായമില്ലാതെ തനിക്ക് ബാത്റൂമിലേക്ക് പോകാൻ കഴിയില്ല എന്ന് അവർക്ക് മനസ്സിലായി. അവർ ചുറ്റും കണ്ണോടിച്ചുകൊണ്ട് രാധാമണിയുടെ ഒപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മരുമകൾ രേണുക രാവിലെ കുളിച്ച് നനച്ചിട്ട് വരാം എന്ന് പറഞ്ഞ് പോയതാണ് ഇതുവരെ തിരിച്ചു വന്നിട്ടില്ല ഓപ്പറേഷൻ കഴിഞ്ഞ് കിടക്കുന്ന പരിഗണന പോലും തന്നില്ലല്ലോ.

ഒരു ക്ലിനിക് സ്റ്റാഫ് അവരുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു മോളെ അതിനെന്താ ഞാൻ സഹായിക്കാലോ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് പതിയെ എന്നോടൊപ്പം നടന്നു വന്നാൽമതി അവളുടെ സ്നേഹമായി ഇടപഴകുന്നത് കണ്ട് രാധാമണിക്ക് ഒരുപാട് ഇഷ്ടമായി. അവരോട് ചോദിച്ചു ആരുമില്ലേ എന്ന് മരുമകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു രാവിലെ വീട്ടിലേക്ക് പോയത്.

   

അവൾ ആകാംക്ഷയോടെ ചോദിച്ചു അത് സാരമില്ല മോളെ ഇടക്കൊക്കെ നല്ലതാ. അത് പറഞ്ഞാൽ പറ്റില്ല ഞാൻ ഇപ്പോൾ വരാം അവൾ ഡ്യൂട്ടി റൂമിലേക്ക് പോയി ഒരു ലഞ്ച് ബോക്സുമായി വന്നു അമ്മ കഴിച്ചു മോൾക്ക് വേണ്ടി ഞങ്ങൾ അതിന് പേഷ്യന്റ് അല്ലല്ലോ മരുന്നും കഴിക്കുന്നില്ല ഭക്ഷണം കഴിക്കാറൊന്നുമില്ല.അവൾ നടന്നുപോയി അച്ചാർ മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ എങ്കിലും വല്ലാത്തൊരു രചിച്ചു ആസ്വദിച്ചു കഴിച്ചു ഇതിലേക്ക് കയ്യുമായി കൊണ്ട് രാധാമണിയോടെ പറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.