അമ്മയുടെ നിലവിളി ബാത്റൂമിന് അകത്തുനിന്ന് കേട്ട് നോക്കാൻ ചെന്ന് ഞെട്ടിപ്പോയി

സാറ കുളിപ്പൂരിൽ നിന്ന് ഉമ്മയെ വിളികെട്ട് ഞാൻ വായിച്ചിരുന്ന ബുക്ക് കട്ടിലേക്ക് വച്ച് പുറത്തേക്ക് പോയി ഞാൻ ഒന്ന് വീണു മോളെ എന്നുപറഞ്ഞ് ഒരു കരച്ചിലൂടെയാണ് വീട്ടിലാണെങ്കിൽ കട്ടിലിൽ കിടന്നുറങ്ങുന്നതല്ലാതെ വേറൊരാളും ഇല്ല എന്നത് എന്നെ കൂടുതൽ തളർത്തി വാതിൽ കുറേ ഇളക്കി നോക്കി ഒരു രക്ഷയുമില്ല എന്ന് കണ്ടപ്പോൾ എൻറെ കരച്ചിലിനെ ആക്കം കൂടുന്നതല്ലാതെ ഉമ്മയെ രക്ഷിക്കാൻ എനിക്ക് കഴിയില്ലായിരുന്നു.

ഈ സമയം കുഞ്ഞു ഉണർന്നാൽ കട്ടിൽ നിന്നും താഴേക്ക് ഇറങ്ങാൻ നോക്കൂ എല്ലാംകൂടി ഓർക്കുമ്പോൾ കയ്യും കാലും തളരുന്ന പോലെ ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിഞ്ഞ് ഹമീദ് തിരിച്ചു കല്ലാച്ചി ഇന്നിവിടെ നിൽക്കാൻ ഉമ്മ കുറെ പറഞ്ഞത് എന്ന് പറഞ്ഞു കേട്ടില്ല ഇറങ്ങാൻ നേരം ഞാൻ ഒന്ന് നിർബന്ധിച്ച് ഇവിടെ നിന്നേനെ അത് പറയാതിരുന്ന നിമിഷത്തെ ഓർക്കുമ്പോൾ ഇങ്ങനെ കൂടി വന്നു കരഞ്ഞു വിളിക്കുമ്പോൾ ഒരു മൂളക്കം മാത്രമേ കേൾക്കുന്നുള്ളൂ അമ്മയുടെ ശബ്ദം കുറയും തോറും എൻ്റെ മനസ്സിൽ പേടിയും കൂടി തുടങ്ങി.

   

അരുതാത്തത് സംഭവിക്കാൻ പോകുന്ന പോലെ എന്റെ മനസ്സ് പിടഞ്ഞു ഉമ്മയില്ലാത്ത വീടിനെ കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല തമ്പുരാനെ നീ തന്നെ തുണ ആരെങ്കിലും ഈ പറമ്പിലൂടെ എങ്കിലും വന്നാൽ മതിയായിരുന്നു റബ്ബേ അതുവരെക്കും എന്റെ ഉമ്മാനെ നിർത്തണേ എന്ന പ്രാർത്ഥന ഞാൻ അറിയാതെ ഉറക്കെ പുറത്തുവന്നു. റബ്ബ് തന്നെ വഴി കാണിച്ചു തരും അതിൻറെ തെളിവായി അയലത്തെ ജാനു കിടാവിനെ മാറ്റി കെട്ടാൻ തൊടിയിലേക്ക് വന്നത് എൻറെ കരച്ചിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *