സ്വന്തം കൂട്ടുകാരനെ പെങ്ങളോട് ചെയ്യാൻ പോയതിന് അവനെ കിട്ടിയത്

മോൻ കുട്ടാ മോൻ കുട്ടാ പുറത്ത് നിന്ന് വിളി കേട്ടപ്പോൾ ലക്ഷ്മി ഉത്തമന്റെ മടിയിൽ നിന്ന് ചാടി എഴുന്നേറ്റു ആരെയും കാണാത്തപ്പോൾ വന്നവൻ തിരിച്ചു പോയ്ക്കോളും ലക്ഷ്മിയെ പിടിച്ചു വലിച്ചു നോക്കിയിട്ട് വരാം ലക്ഷ്മി ഭീതിയോടെ പറഞ്ഞു ആ തന്ത അറിയാത്തവരുമായിട്ടാണ് നിന്റെ മോന്റെ കൂട്ട് ഉത്തമനെ അരിശം വന്നിരുന്നു. മനസ്സിൽ ആധാർ കാർഡ് വാങ്ങാൻ പോകണമായിരുന്നു ലക്ഷ്മി അനിഷ്ടത്തോടെ പറഞ്ഞു അപ്പോൾ അച്ഛനിൽ എവിടെ പിന്നെ ഒന്നും ഞെട്ടി ഈ ചെക്കൻ ശബ്ദം കേട്ടു കാണും.

അത് നോക്കാനായിട്ട് വന്നതാ അത് പറഞ്ഞവർ ചിരിച്ചു പത്താം ക്ലാസിലെ ടെക്സ്റ്റ് വേണമെന്ന് പറഞ്ഞില്ലേ അവൾ ട്യൂഷൻ കഴിഞ്ഞു വരുമ്പോൾ അങ്ങോട്ട് ചെല്ലാൻ പറയണേ അവിടെ എടുത്ത് വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ശരി ഞാൻ പോണ് അത്രയും പറഞ്ഞു മുഖം കറുപ്പിച്ച് കണ്ണൻ നടന്നുപോയി സംശയമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു ലക്ഷ്മി ഉത്തമന്റെ അടുത്തേക്ക് വന്നത് അവനെ നമുക്കെന്താ ആ സരസുവിന്റെ പിഴച്ചുണ്ടായ.

   

അവൻ പറഞ്ഞാൽ ആരും വിശ്വസിക്കാനാണ് ഇങ്ങോട്ട് വന്നിരിക്ക് അയാൾ തിടുക്കം കാട്ടി അയ്യോ അടുത്ത ശനിയാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് ഇതുപോലെ ഞാൻ സാഹചര്യ വരുമ്പോ ഞാൻ വിളിക്കാം അവള് പറഞ്ഞു. ഇന്ന് ഒന്നുമായില്ല അടുത്ത ആഴ്ച പലിശ ഒരു ചിരി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിപ്പോയി.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *