സ്വന്തം വീട്ടിലേക്ക് വന്നത് ഭാര്യയാണെന്ന് കരുതി ഭാര്യയുടെ അനിയത്തിയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച ഭർത്താവ്

ആവേശത്തോടെ അവൻ അവളെ തന്നെ നെഞ്ചിലേക്ക് വലിച്ചിട്ടും ആ വിറയാം ചുണ്ടുകളിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു ഏതോ ഒരു കാന്തിക ശക്തി അവളെ ഘടിപ്പിച്ചു പക്ഷേ ചെയ്യുന്ന തെറ്റാണെന്ന് ഒരു ബോധം അവളുടെ മനസ്സിനെ വേട്ടയാടി കൊണ്ടിരുന്നു മദ്യത്തിന്റെ മണമുള്ള വിശ്വാസം അവളെ ഉമത്തിലാക്കി വികാരത്തെ അടുക്കി നിർത്തുവാൻ ആയില്ല. ഗിരി ഞാൻ നിന്റെ ഭാര്യ അല്ല ശാരി യാണ് എന്ന് അവൾക്ക് പറയണമെന്നുണ്ടായിരുന്നു.

പക്ഷേ അവന്റെ ചൂടും വിശ്വാസവും തട്ടിയപ്പോൾ ആ കരളയത്തിൽ ഒതുങ്ങിയപ്പോൾ അവൾ അലിഞ്ഞില്ലാതായി. കടങ്ങൾ ഇപ്പോഴും തീർന്നിട്ടില്ല ഉറക്കത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ അവൻ അച്ഛനെ പോലെയാണ് പോലും എഴുന്നേൽക്കില്ല. അവൾ വീട്ടിലേക്ക് കയറി പോയി വാതിൽ തുറന്നിട്ട് ഇയാൾ എവിടെപ്പോയി എന്ന് ചിന്തിച്ചു അടിച്ചു ഫിറ്റായി കിടക്കാനോ ബൈക്ക് കാണുന്നില്ല അവൻ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കാതെ അകത്തേക്ക് കയറി ചുറ്റും നോക്കി ആരുമില്ല.

   

റൂമിൽ നിന്ന് ഫാൻടെ കടകട ശബ്ദം മാത്രം കേൾക്കുന്നുണ്ട്. കണ്ണിൽ ഇരുട്ട് കയറുന്നത് പോലെ താഴെ വീഴാതിരിക്കാൻ അവൾ ചുമരിൽ നിന്നും താഴേക്ക് ഇറങ്ങുവാൻ നോക്കി അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്നും കണ്ണുനീർത്തുള്ളികൾ വന്നു. ഒന്നുറക്കെ കരയാൻ പോലും അവൾക്കായില്ല അച്ചു അവന്റെ അച്ഛന് അരികിലെത്തി വിളിച്ചു അത് കേട്ട് ഗിരി കണ്ണ് തുറന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.