ഒരു കൃഷിക്കാരൻ പെണ്ണ് കാണാൻ വന്നതിന് അവരോട് ചെയ്തത്

എൻറെ മോളെ ഞാൻ ഒരു സർക്കാർ ഉദ്യോഗസ്ഥന് കൊടുക്കുള്ളൂ എല്ലാം മേനോൻ ചേട്ടാ സ്വന്തമായി ഒരു കടയൊക്കെ ഉണ്ട് സർക്കാർ ജോലിക്കാരൻ ഇനി ഇരട്ട ശമ്പളവും മേടിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും എന്റെ മോളെ ഞാൻ ഇവനെ കൊണ്ട് കെട്ടി അങ്ങനെ അവിടെ നിന്നും ചീത്ത കേട്ട് ഇറങ്ങുമ്പോഴാണ് അടുത്ത വീട്ടിലെ ഒരു പെൺകുട്ടിയെ കണ്ടത് അവളെ കണ്ടിട്ട് പോകാമെന്ന് പറഞ്ഞതും അവൻ കേൾക്കാതെ ബൈക്ക് എടുത്ത് പോവുകയാണ് ചെയ്തത്.

അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോഴാണ് അമ്മ ആ പെൺകുട്ടി എങ്ങനെയുണ്ട് എന്ന് ചോദിച്ചത് ഒരുപാട് വിവരിക്കുകയും ചെയ്ത സമയത്ത് അമ്മ ചോദിച്ചു എന്താ സത്യമുള്ളതുപോലെ പറയുന്നു അപ്പോഴാണ് പറഞ്ഞത് അവളെ ഒരു ഗവൺമെൻറ് ജോലിക്കാരനെ കൊണ്ട് കെട്ടി പാടി അനിയത്തിയും പറഞ്ഞു ഇനിയും ഒരു ഗവൺമെൻറ് ജോലിക്കാരനെ കൊണ്ട് കെട്ടിച്ചാൽ മതിയെന്ന്.

   

അതിനുശേഷം പിറ്റേദിവസം രാവിലെ എണീച്ചതും കുമാരേട്ടൻ അവിടെ വന്ന് നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു വീണ്ടും ഒരു കുട്ടിയെ കാണാൻ പോകാം എന്ന് പറഞ്ഞു അപ്പോൾ ഞാൻ പറഞ്ഞു ദിവസത്തേക്ക് പോയി പോയി അത്രയും അധികം അടുത്ത് കഴിഞ്ഞു ഇനിയും പോയി മടുക്കാൻ എനിക്ക് വയ്യ എന്ന് പറഞ്ഞ് ഒരു 100 രൂപയും കൊടുത്ത് കുമ്മായേട്ടനെ അയച്ചു വിടുകയും ചെയ്തു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *