ആത്മാർത്ഥമായി സ്നേഹിച്ച പെണ്ണ് ഇട്ടേച്ച് പോയി ശേഷം സംഭവിച്ചത്

എത്രനേരയുടെ ഫോട്ടോ ചെയ്തിട്ട് ബാക്കിയുള്ളവർക്കൊക്കെ ഫുഡ് കൊടുക്കുന്നുണ്ടല്ലോ ഉച്ചത്തിൽ ആ ശബ്ദം ഉയർന്നപ്പോഴാണ് ഹോട്ടലിൽ കൂട്ടുകാരികൾക്കൊപ്പം ആഹാരം കഴിക്കുകയായിരുന്നു രണ്ടുമൂന്ന് ടേബിൾ കസ്റ്റമർ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന ആളിലേക്ക് എല്ലാവരെയും പോലെ മിത്രയുടെ നോട്ടവും എത്തി എല്ലാവരും ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായി അത് അടിച്ചു മനുഷ്യനൊപ്പം ഭാര്യയും മക്കളും തങ്ങളുടെ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന സപ്ലൈയോട് ദേഷ്യപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരുന്നു മുഖം മിത്രയ്ക്ക് കാണാൻ പറ്റിയിരുന്നില്ല.

മുന്നിൽ തലകുനിച്ചു എന്നയാൾ തിരിഞ്ഞു നടക്കുമ്പോഴാണ് ആമുഖം ഇത്ര കാണുന്നത് ഒരു നിമിഷവും എത്ര പെട്ടെന്ന് തല കുമ്പിട്ട് ഭരത്തിന്റെ നോട്ടം കിട്ടാതിരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ട് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു എന്താ പറ്റിയെ ഹോട്ടലിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങിയത് മിണ്ടുന്നില്ല ലോ. ഒരു ചിരിയിൽ ഒതുക്കി നടന്നു ആളൊക്കെ ക്ഷീണിച്ച് കറുത്ത മെലിഞ്ഞ് മറ്റൊരു മനുഷ്യനായി മാറിയിരിക്കുന്നു നിമിഷങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ ബാംഗ്ലൂർ നഗരത്തിലെ ഐടി കമ്പനിയുടെ ഭരത്തിലേക്ക് എത്തി.

   

ചിരിച്ചുകൊണ്ട് സ്നേഹത്തോടെ സംസാരിക്കുന്ന മനുഷ്യനോടൊപ്പം വിവാഹം കഴിഞ്ഞില്ലെങ്കിലും എല്ലാവരുടെയും മുന്നിൽ പെർഫെക്റ്റ് കപ്പിൾസ് ആയിരുന്നവർ അവരുടെ പ്രണയത്തിന്റെ അസൂയയില്ലാത്ത മനുഷ്യൻ ആര് ഉണ്ടായിരുന്നില്ല ചിലപ്പോഴൊക്കെ തനിക്കും അനുവിനോട് അസൂയ ഉള്ളത് ആലോചിക്കുമ്പോൾ ചിരി വരുന്നു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *