ഭാര്യയെ വീട്ടിൽ നിന്നും പുറത്താക്കിയശേഷം അവൾക്ക് സംഭവിച്ചത്

സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ആയിരുന്നു അവർ കല്യാണത്തിന് കണ്ടതാണ് പിന്നെ എങ്ങനെ കാണാൻ അവൾ തിരിച്ചു ചോദിച്ചു. മലയാളം അറിയാം നീ മലയാളത്തിൽ തന്നെ സംസാരിച്ചു ഭയങ്കര വീക്കാണെന്ന് അറിയാം ഇംഗ്ലീഷിൽ ക്രിസ്ത്യൻ സംസാരിച്ചു അപ്പോഴാണ് മറ്റൊന്ന് ശ്രദ്ധിച്ചത് കോളേജിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ ഒരു ശുദ്ധനാട്ടിൻപുറത്തുകാരിയായിരുന്ന അവൾ ഒരു പാവം പെൺകുട്ടി ആരെങ്കിലും വന്ന് ഉറക്കെ തൂങ്ങിയാൽ ഞെട്ടുന്ന ഉറക്കെ സംസാരിച്ചാൽ കണ്ണുനിറയുന്ന ഒരു ഭാവം കാലം മുതൽ ഒന്നിച്ച് പഠിച്ചവരായിരുന്നു അവർ കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയമായിരുന്നു അവളുടെ കല്യാണവും.

പക്ഷേ ഇപ്പോൾ നല്ല മിടുക്കി ആയിരിക്കുന്നു അറിയില്ല ആർക്കും അവളെ കുറിച്ച് അറിയില്ല ഞാൻ ശിവനോടൊക്കെ ചോദിച്ചിരുന്നു ശിവൻ അലീനയുടെ പ്രണയമായിരുന്നു പക്ഷേ എവിടെ വെച്ച് അവർ പിരിഞ്ഞു സുഖമല്ലേ സുഖം മക്കളായിട്ടില്ല. അവൻ നമ്പർ കൊടുത്തു പോകാൻ തിരക്കുള്ളതുകൊണ്ട് അവർ പോവുകയും ചെയ്തു അവൾ തന്നെ കാറിൽ കയറി വാഹനം സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്തു അലീന വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഉണങ്ങാത്ത ഒരു മുറിവിൽ ഒരാൾ കുത്തിയത് പോലെ അവൾക്ക് വേദനിച്ചു ഓർമ്മകൾ തുടങ്ങുന്ന കാലം മുതലേ ഹൃദയത്തിൽ ആയിരുന്നു കുറച്ചുനാൾ കഴിഞ്ഞ് മതിയായിരുന്നു

   

. എന്ന് എപ്പോഴും പറയുമായിരുന്നു അവൾക്ക് ജോലി കിട്ടിയത് തന്നെ നഗരത്തിൽ ആണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഏറ്റവും സന്തോഷം തോന്നിയത് തനിക്കാണ് ഹോസ്റ്റലിൽ നിൽക്കണ്ട വീട്ടിൽ തന്നെ എന്ന് പറഞ്ഞു. വിവേകനും അവൾ ഇഷ്ടമായിരുന്നു ഇങ്ങനെ ഒരു കൂട്ടുകാരി മുന്നിലുള്ള ബസ് പെട്ടെന്ന് നിർത്തിയപ്പോൾ അവൾ കാർ പെട്ടെന്ന് ബ്രേക്ക് അറിയില്ല എന്ന പേരില്‍ എത്ര കളിയാക്കലുകൾ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.