മാതാപിതാക്കളെ ധിക്കരിച്ച ആ പയ്യനെ പിന്നീട് കിട്ടിയ ശിക്ഷ

ഉത്സവപ്പറമ്പിൽ വച്ച് തെറ്റൊന്നും ചെയ്യാത്ത അച്ഛനെ രണ്ടുപേർ തെറിവിളിച്ചിട്ടും പിടിച്ചെന്ന് തള്ളിയിട്ടും ഒന്നും മിണ്ടാതെ തന്റെ കൈപിടിച്ച് നടന്ന അച്ഛനോട് പുച്ഛമാണ് എനിക്ക് തോന്നിയത് അങ്ങനെയാണെന്ന് സ്വപ്നമാണ് അവിടെ തകർന്നടിഞ്ഞത്. ഇതൊക്കെ കണ്ടിട്ട് പേടിക്കാതെ സൂത്രത്തിൽ അച്ഛൻറെ കൈപിടിച്ച് താഴേക്ക് കല്ലെടുത്ത് ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിൽ നിന്ന് അച്ഛന്റെ ദേഹത്ത് കൈവച്ചതിന്‍റെ തലക്ക് തന്നെ ആകെ എറിഞ്ഞു കൊണ്ടായിരുന്നു ഈ പത്തു വയസ്സുകാരന്റെ അരങ്ങേറ്റം.

അന്ന് തൊട്ട് മനസ്സിൽ കയറിക്കൂടിയത് തെറ്റൊന്നും ചെയ്യാത്തവരെ ഉപദ്രവിക്കുന്നവർക്കെതിരെ പ്രതികരിക്കണമെന്ന് അതിനുവേണ്ടിയാവണം എനിക്കെന്ന് മറ്റുള്ളവർക്ക് നല്ലത് മാത്രം ചെയ്യുന്ന ഒരു ഗുണ്ട അതുകൊണ്ടാണ് വലുതാവുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ആരാവണം എന്ന് ടീച്ചറുടെ ചോദ്യത്തിന് ടീച്ചറെയും ക്ലാസിലെ കുട്ടികളെയും ഞെട്ടിച്ചുകൊണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞത് എനിക്കൊരു ഗുണ്ടയാവണമെന്ന്. എൻറെ ഉത്തരം ഒക്കെ മൂക്കത്ത് വിരൽ വച്ച് ചിരിച്ചപ്പോഴും സ്വന്തം ലക്ഷ്യത്തിൽ തന്നെ ഉറച്ചുനിന്നു ഞാൻ പടവലങ്ങക്ക് ഷർട്ടും.

   

ട്രൗസറും ഇടീച്ച കോലമുള്ളവരെ കൊണ്ട് പോലും സഹപാഠികൾ തമ്മിൽ മൂക്കത്ത് കളിയാക്കി ആ കളിയാക്കി വളർത്തിയില്ല പിന്നീട് ഒരാളെ ചറപറ ഇടിച്ചപ്പോൾ തന്നെ ഇടിയും ചവിട്ടുകൊണ്ട് തന്നപ്പോഴാണ്. കണ്ണ് തുറന്നത് ചവിട്ടു കൊള്ളാൻ വയ്യെന്ന് പറഞ്ഞൊരു പായും തലയും എടുത്ത് താഴെ വിരിച്ചുതന്ന മുത്തശ്ശി അന്നുമുതൽ കിടപ്പ് താഴെയും പിന്നീട് എൻറെ ഇടിയും ചവിട്ടും വാങ്ങിക്കൂട്ടിയത് ഏത്തവാഴയും ചേനയും ആയിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *