ഒരു പെൺകുട്ടി ലോണിനായി ബാങ്കിലേക്ക് ചെന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

മാനേജർ സാറിനെ കാണാൻ ദയവുചെയ്ത് അനുവദിക്കണം ബാങ്കിനുള്ളിലെ പെൺകുട്ടിയുടെ ശബ്ദം കേട്ടാണ് മാനേജർ സ്റ്റാഫിനെ വിളിപ്പിക്കുന്നത് ഞാനന്ന് പറഞ്ഞ പെൺകുട്ടിയാണ് വന്നതാണ് വരുന്നത് സ്വന്തമായി വീട് പോലും ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് നമുക്ക് ലോൺ കൊടുക്കാൻ കഴിയില്ല. നിറഞ്ഞു തുളുമ്പിയ കണ്ണുകളുമായി ഒരു പെൺകുട്ടി അകത്തേക്ക് കയറി വന്നു പിടികൂടിയ ഒരു കുടയും അരുവി കീറിയ ഒരു കണ്ണുകൾ നോക്കിക്കൊണ്ട് അവളോട് ഇരിക്കാൻ ആയി പറഞ്ഞു എന്താണ് കുട്ടിയുടെ പേര് കണ്ണുകൾ തുടച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു നൽകാൻ കഴിയില്ല.

അമ്മയുടെ ആരോഗ്യം എത്തുന്നവരെ പാവം എനിക്ക് വേണ്ടി പല ജോലികളും ചെയ്തു അമ്മയ്ക്ക് അസുഖം ആയതിൽ പിന്നെ കോളേജിലെ ക്ലാസ് സമയം കഴിഞ്ഞു ഒരു തുണി കടയിലേക്ക് പോയിട്ടാണ് ഞാൻ കഴിഞ്ഞിരുന്നത് ബന്ധുക്കൾക്ക് പോലും ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ബാധ്യതയാണ് പാവം എന്റെ അമ്മ ഇനി എത്ര നാൾ കൂടി എന്നോടൊപ്പം ഉണ്ടാകും എന്ന് എനിക്കറിയില്ല ഒരു ബന്ധു വഴി എനിക്കൊരു വിവാഹ ആലോചന വന്നിട്ടുണ്ട് അതിന് എനിക്ക് വഴങ്ങേണ്ട ആവശ്യമുണ്ട്.

   

മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞാൽ അവിടുന്ന് ഇറങ്ങണം എന്നാണ് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത് ഇഷ്ടമില്ലാത്ത വിവാഹമാണ് എന്നിരുന്നാലും ഇപ്പോഴത്തെ അവസ്ഥയിൽ അമ്മയ്ക്കും എനിക്കും ഈ ഒരു വിവാഹം ഒരു തണലാണ്. ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് ഒരിക്കലും വിവാഹം എന്നതിലേക്ക് പോയി ഒളിച്ചോടുകയല്ല വേണ്ടത് പഠിക്കണം ഇനിയും നന്നായി പഠിക്കണം എങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് തരുന്നത് സാധാരണ ലോൺ അല്ല വിദ്യാഭ്യാസ ലോൺ ആണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതു പോലെ പഠിച്ച ഒരു നല്ല ഉദ്യോഗം കൈപിടിക്കുക എന്നതാണ് നീ ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് ബാങ്ക് മാനേജർ പറയുകയും ചെയ്തു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.