ഭർത്താവ് അച്ഛനെ ചീത്ത പറഞ്ഞപ്പോൾ ഭാര്യ ചെയ്തത് അറിയണോ

ഇന്നുവരെ ഞാനോ ഇവന്റെ അച്ഛനോ അവനെ ഒന്ന് തന്നെ തന്നിട്ടില്ല നിനക്ക് എങ്ങനെ തോന്നി ഞങ്ങളുടെ മുന്നിൽ വച്ച് അവനെ തല്ലാൻ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഇറങ്ങിക്കോണം ഈ നിമിഷം എവിടെ നിന്ന് ഇങ്ങനെ ഒരുത്തി ഈ വീട്ടിൽ ഇനി വേണ്ട കഴിഞ്ഞ നിമിഷം വരെ മോളെ എന്ന് മാത്രം വിളിച്ചു വരുന്ന അമ്മായി അമ്മയുടെ നാവിൽ നിന്ന് ശാപവും ശകാരം വാക്കുകളും ഉയർന്നു കേട്ടപ്പോൾ ആദ്യ അമ്പരന്നു എങ്കിലും പിന്നീട് ചിരിയായി മാറുകയാണ്.

ഓന്തിനെ പോലുള്ള അവരുടെ നിറമാറ്റം കണ്ട് ആശ്ചര്യപ്പെടുകയായിരുന്നു ഞാൻ മനുഷ്യർ എത്ര ഭാഗമാണ് മാറുന്നത് അല്ലേ എന്താണ് ആലോചിക്കുന്നത് കൊല്ലുമല്ലോ പറയാൻ തുടങ്ങി ഒട്ടും ദേഷ്യം കിട്ടാതെ ശാന്തമായി ഞാൻ ചോദിച്ചു അപ്പോൾ അമ്മയുടെ മകൻ ചെയ്തതിലും പറഞ്ഞതിനും ഒരു തെറ്റുമില്ല എന്നാണ് അമ്മ പറയുന്നത്. ഞാൻ മാത്രമാണ് ചെയ്തത് ആണുങ്ങളായ അങ്ങനെയൊക്കെയാണ് ചിലപ്പോൾ ചീത്ത പറഞ്ഞു എന്നു വരും ചിലപ്പോൾ തല്ലി എന്നു വരും എന്നു പറഞ്ഞ്.

   

പെണ്ണുങ്ങൾ ഒപ്പം നിന്ന് തുള്ളണോ പക്ഷേ അതിവിടെ പറ്റില്ല. അന്ന് ഞാൻ ഇവരോട് പറഞ്ഞത് ഈ ബന്ധം വേണ്ടാന്ന് നാലഞ്ചു കൊല്ലം പ്രേമിച്ചതാണ് പോലും കൊണ്ട് നിൽക്കുന്നു നാണമില്ലാത്തവൻ അമ്മ പറഞ്ഞത് കേട്ടു ആത്മാഭിമാനത്തിനും ദോഷം ഏറ്റത് പോലെ ഏട്ടൻ എന്നെ നോക്കി എനിക്ക് വേണ്ടത് എന്നെ അനുസരിക്കുന്ന ഒരു പെണ്ണിനെയാണ് അല്ലാതെ എന്റെ തലയിൽ കയറുന്ന ഒരുത്തി അല്ല താലി അയച്ചു വെച്ചിട്ട് നീ പൊയ്ക്കോ. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *