യുവതി ഭർത്താവിനെ സഹിക്കാൻ വയ്യാതെ വീട്ടിലേക്ക് വന്നു ശേഷം സംഭവിച്ചത്

ദിവസങ്ങളിലും ഷിബു ഭാര്യയായ പ്രഭയെ എടുത്തു ധരിക്കുന്നത് കാണാറുണ്ടെങ്കിലും അങ്ങോട്ട് കേറി ചെല്ലാറില്ല ചെന്നാനുള്ള അവസ്ഥ ഇതാണല്ലോ എല്ലാവരും അവളെ അടിക്കുന്നത് കണ്ടാലും മിണ്ടാതെ തന്നെ നിൽക്കുക തന്നെ ചെയ്യും. തല്ലു വാങ്ങി പതം വരാതെ വീട്ടിൽ പോയി നിന്നുടെ ഇന്ന് പറയുന്നവർക്ക് എന്തും പറയാലോ ചവിട്ടും കൊണ്ട് മുഖം വീർപ്പിച്ച് സ്വന്തം അവസ്ഥ നല്ലോണം അറിയാം. അനിയത്തിമാരായി താഴെ രണ്ടാൾ കൂടി ഉള്ളതുകൊണ്ട് അമ്മയ്ക്ക് മൂത്രമോളെ വീട്ടിൽ നിർത്താൻ പേടി ഇങ്ങനെ നുള്ളി പൊന്നാൽ നാട്ടുകാർക്ക് ഇനിയും രണ്ടാളും.

കൂടി ഉണ്ടെന്ന് ഓർക്കണം അവരെ കൂടി കെട്ടിച്ചു വിട്ടാലേ സമാധാനമുള്ളൂ. തലയിൽ കെട്ടിവച്ച് ഭാരം ഒഴിവാക്കിയ പോലെ ഇനിയും ഈ ഭാരം ചുമക്കാൻ കഴിയുന്ന പറയാതെ പറയുന്നുണ്ട്. ചേച്ചി എങ്ങും പോകണ്ട എന്ന് അനിയത്തിമാർ പറയുമ്പോഴും എല്ലാം ഒരു ചിരിയിലൊരിക്കലും പോണം മോളെ ഉള്ളൂ എന്നു പറഞ്ഞു പോവും.

   

കവലിൽ വിടാം എന്നു പറയുന്ന അനിയനും ഒരു ചിരി സമ്മാനിക്കും വേണ്ട മോനെ നടക്കാവുന്ന ദൂരെ ഉള്ളു ചേച്ചി നടന്നോളാം എന്നും പറഞ്ഞ് പതിയെ നടക്കും ഇറങ്ങുമ്പോൾ അനിയൻ കയ്യിൽ വെച്ച് തരുന്ന നോട്ടുകൾ അവന്റെ സ്നേഹത്തെ കാണിക്കുമ്പോഴും കണ്ടിരുന്നെങ്കിൽ എന്ന് കൊതിച്ചിട്ടുണ്ട് ഒരു ആണിന്റെ സ്വഭാവം ഉണ്ടാകും അത് മറ്റുള്ളവരെ അറിയിക്കാതെ തരണം ചെയ്യേണ്ടത് ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇറങ്ങുമ്പോൾ മനസ്സ് മരവിച്ചു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.