പെങ്ങളുടെ വിശേഷം അറിയാൻ വേണ്ടി വീട്ടിലേക്ക് വിളിച്ച ആങ്ങള അറിഞ്ഞത്

മണിയറ വാതിൽ തുടർച്ചയായുള്ള മുട്ടുകേട്ടാണ് എവിടെയാണെന്ന് തിരിച്ചറിയാൻ അവൾ നിമിഷങ്ങൾ എടുത്തു വിവാഹം കഴിഞ്ഞെന്നും ആ വീട്ടിലാണ് താൻ എന്നും അവളുടെ മനസ്സിൽ ഓടിയെത്തി രാത്രി 12 കഴിഞ്ഞിരുന്നു. കട്ടിലിന്റെ ഒരൊറ്റ ചൂരണ്ടു കൂടി കിടന്നത് ഓർമ്മയുള്ളൂ കണ്ണടച്ചു തുറക്കുമ്പോഴേക്കും നേരം പുലർന്നു ചുറ്റുപാടും നിരീക്ഷിച്ചു സമയം 4 5 ആയതു കണ്ടു. മൂത്ത പെങ്ങൾ ആയിരുന്നു അതും പറഞ്ഞു എന്തു ചെയ്യണം എന്നറിയാതെ ഒരു നിമിഷം വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് എന്തെല്ലാം സ്വപ്നങ്ങൾ ആയിരുന്നു കൂട്ടുകാരോടൊക്കെ വീമ്പ് പറയുമായിരുന്നു.

അവളെ പുറത്ത് നിൽക്കുന്നു മാത്രമല്ല അവളോട് കുളിക്കുന്നില്ലേ എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇത്തരം വെളുപ്പിന് കുളിക്കണം എന്ന് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു. കുളിച്ചിട്ട് അടുക്കളയിൽ കയറിയാൽ മതി അവർ കർക്കശമായി അവളെ നോക്കി അവരുടെ നോട്ടം നേരിടാൻ ആവാതെ വെറുതെയല്ല ഇവരുടെ ഭർത്താവ് വിട്ട് പോയത് ചിന്തിച്ചു തണുത്ത വെള്ളം ശരീരത്തിൽ ഇരട്ടിച്ചു കയറിയപ്പോൾ അവളുടെ ശരീരമാകെ വിറച്ചു. ചുണ്ടുകളും കൂട്ടിയിടിച്ചു കൊണ്ടേയിരുന്നു.

   

അതുകണ്ടതും അവളുടെ അടുത്ത് ചോദ്യം എത്തി എന്താണ് നിങ്ങൾ എന്നും വെളുപ്പിനെ കുളിക്കാറില്ല എന്ന് പക്ഷേ ഇത്ര നേരത്തെ പറഞ്ഞത് മുഴുപ്പിച്ചില്ല വല്ലതും വെക്കാനും പിടിക്കാനും മാറിയോ ആ ചോദ്യം കിട്ടിയില്ല ഒന്നും മനസ്സിലാവാത്ത ഭാഗത്തിൽ അവരെ നോക്കി പാചകം വല്ലതും അറിയുമോ എന്ന് അവർ ചോദ്യം വ്യക്തമായി വാചകം അല്ലാതെ പാചകത്തിന്റെ ഇന്നലെവരെ താൻ എത്തിനോക്കിയില്ല. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *