ഒരു രൂപയ്ക്ക് വേണ്ടി അടിയുണ്ടാക്കിയ പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ ബസ് മുതലാളി ഞെട്ടിപ്പോയി

ഇന്നൊരു കോഴിയും മുട്ടയിട്ടില്ലേ അച്ഛാ വടക്കേപ്പുറത്ത് നിന്ന് അമ്മുവിൻറെ ഉറക്കമുള്ള ചോദ്യം കേട്ടപ്പോൾ പുകഞ്ഞുതീർന്ന വീഡിയോ വലിച്ചെറിഞ്ഞുകൊണ്ട് ദാസൻ പതിയെ ദാസൻ പതിയെ പുഞ്ചിരിച്ചു മധുരം കുറഞ്ഞ കട്ടൻചായ ഊതിക്കൊടുക്കുന്നതിനിടയിൽ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ ചീറിക്കൊണ്ട് അച്ഛൻറെ അടുത്ത കൂടി എത്തി എന്തോന്ന് എന്തോന്ന് ഹർത്താൽ നടത്തി ജീവിക്കണ്ടേ എല്ലാം തമാശ മകളെ അടുത്തിരുത്തിയെടുക്കുമ്പോൾ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു.

വല്ലാതെ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നുണ്ടല്ലേ ചുമയോടൊപ്പം വന്ന ദാസന്റെ ചോദ്യം വല്ലാതെ പതറി അവളുടെ നിറഞ്ഞ് മിഴികൾ ഒരു നിമിഷം ചിതലിരിക്കുന്ന കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് അവർ അച്ഛനെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചു അമ്മു അച്ഛൻറെ ശുഷ്കരിച്ച കരം എടുത്ത് മടിയിൽ വച്ച് പതിയെ തലോടി പെട്ടെന്ന് ഒരു പൊട്ടിക്കരച്ചിൽ അമ്മുവിന്റെ നെറ്റിൽ ഉമ്മ വെച്ചു ഈ കുടുംബത്തിനുവേണ്ടി അച്ഛനെ അറിയാതെയല്ല.

   

അച്ഛൻ തളർന്നുപോയതുകൊണ്ടല്ലേ മോളെ അല്ലെങ്കിൽ രാജകുമാരിയായി കഴിയേണ്ട മോളാണ് ഞാൻ പറഞ്ഞില്ലേ കണ്ണീർ കണ്ടാൽ സഹിക്കില്ല പൊന്നുപോലെ നോക്കണമെന്ന് ദൈവം നോക്കിക്കൊള്ളുമെന്ന് അവൾ അച്ഛനെയുംപറമ്പിലേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ അവരുടെ കണ്ണുകൾ നിറഞ്ഞു.ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക