അച്ഛനെ പോലെ ആ വയസ്സായ ആളെ നോക്കുന്നത് സ്വന്തം മകനല്ല എന്ന് അറിഞ്ഞ് ഡോക്ടര്‍ ഞെട്ടി

അച്ഛനെയും കൊണ്ട് ഹോസ്പിറ്റലിൽ ചെക്കപ്പിന് വന്നതായിരുന്നു എട്ടുവർഷം മുമ്പ് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടായതുകൊണ്ട് സർജറി കഴിഞ്ഞതായിരുന്നു അതിനുശേഷം ആദ്യമൊക്കെ മാസത്തിൽ വരണമായിരുന്നു ഇപ്പോഴത്തെ ആറുമാസം കൂടുമ്പോഴായി സാധാരണ വന്നാൽ ചെക്കപ്പ് ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് വൈകിട്ട് നാലു മണിയാകുമ്പോൾ തിരിച്ചു പോവുകയാണ്. അതുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു രണ്ടുദിവസം ഇവിടെ കിടക്കട്ടെ എന്നിട്ട് പറയാം എന്ന്. പെട്ടെന്ന് അച്ഛനെ അവിടെ അഡ്മിറ്റ് ചെയ്യാൻ പറഞ്ഞതുകൊണ്ട് തന്നെയൊന്നും തന്നെ കയ്യിൽ കരുതിയിട്ടും പിന്നെ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത്.

എന്ന് അറിയാതെ അവിടെ അന്തം വിട്ടു നിൽക്കുകയായിരുന്നു ഞാൻ അങ്ങനെയിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് എൻറെ അടുത്ത് ഒരാൾ വന്ന് സംസാരിക്കുകയും ഒരു ഫ്ലാസ് എൻറെ കയ്യിൽ തരുകയും ചെയ്തു ഞാൻ വാങ്ങിക്കാൻ പഠിക്കുന്നത് കണ്ടുകൊണ്ട് തന്നെ അദ്ദേഹം പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു പുതിയതാണ് ഇതുവരെ ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല എന്നുള്ളത് കൂടെ. ഇടയ്ക്കിടെ കട്ടൻ കുടിക്കുന്ന ശീലമുണ്ട് പഴയൊരു ഉണ്ടായിരുന്നു അതിൽ വാങ്ങിക്കൊണ്ടുവന്നാൽ ചൂടു കുറവാണെന്ന് പറഞ്ഞ വാങ്ങിയത് ഉപയോഗിക്കേണ്ടി വന്നില്ല. അതും എൻറെ നേരെ നീട്ടിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

   

ആകുമ്പോൾ കഞ്ഞി വാങ്ങാൻ ആവശ്യം വരും ഇതും വച്ചോളൂ ഇതൊക്കെ എനിക്ക് തന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടാവില്ലേ എൻറെ അപ്പച്ചന് ഇപ്പോഴും ഇതിൻറെ ആവശ്യമില്ല. ഗ്ലൂക്കോസ് മാത്രമേ വേണ്ടൂ നിറഞ്ഞുവരുന്ന കണ്ണ് പുറം കൈകൊണ്ട് തുടച്ചു അയാൾ പറഞ്ഞു വാങ്ങിക്കാൻ പോകുമ്പോൾ അയാളും കൂടെ വന്നോ സാറിന് ചോറ് തന്നെ കഴിക്കണം എങ്കിൽ 8 മണിക്ക് മുന്നേ കഴിക്കണ അദ്ദേഹം പറയുകയും ചെയ്തു. ബാക്കി സ്റ്റോറി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.